Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu millioni 200 waishi katika mabanda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Mar 21, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Habari nimezipokea sasa hivi kwenye Mobile yangu kutoka kwa (Voa) voice of America Zinasema UN imesema kuwa Watu Millioni 200 Wanaishi katika Mitaa ya Mabanda katika Bara la Afrika idadi kubwa kuliko yote dunia.

    Hii kitu imenihuzunisha kiasi najiuliza moyoni mwangu ni kwanini sisi watu weusi tunaishi katik mazingira ya kimasikini sana kuliko binadamu yoyote duniani? nikaona Bora na nyinyi ndugu zangu niwape hii habari niliyopata sasa kutoka huko Sauti ya (Voa) nawaombeni tulijadili hili suala la mazingira ya kimasikini hapa kwetu Tanzania Viongozi wa Chama na Serikali wanalichukuliaje hilo Suala asanteni ndugu zangu.
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Definition yao ya mabanda ikoje? Maana usije kukandia kumbe ukakuta nyumba zote za simenti ya "lipu" zenye choo cha nje zinahesabiwa kama mabanda.

    Ndipo hapo utakapoambiwa 1/3 ya population ya Dar inaishi katika mabanda, hujaenda Samvulachole bado hapo.
     
Loading...