Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu maarufu sasa mujifunze.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, Dec 6, 2010.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna mtindo au tabia za baadhi ya watu maarufu kuamini na kuzani kuwa
    ukitaka kuwa DIWANI au MBUNGE nilazima ugombee nafasi hiyo kupitia chama
    tawala CCM, na si vyama vingine vya upinzani. Hakika hizo ni fikra giza na potofu.

    Katika kipindi cha mchakato wa kura za maoni za kupata wawakilishi au wagombea
    ndani ya vyama kabla ya uchaguzi mkuu 2010,tulisikia na kuona baadhi ya majina ya
    watu maarufu kama shyrose banji,Erick shigongo nk,waliomba kugombea ubunge kupitia
    ccm,na wengi wao kama si wote waliangukia pua.

    Hivi tuchukulie mfano mdogo tu wa jimbo la kinondoni.Hivi pale mtu kama Shyrose banji au
    Erick shigongo angegombea nafasi ya ubunge kupitia chama chochote cha upinzani'hasa
    CHADEMA' Je asingeshinda? ukweli ni kwamba angeshinda tena kwa kishindo! sema hayo mawazo
    yenu mgando na kutokuangalia alama za nyakati ndiko kumewaponza.

    Mh.sugu wa mbeye amewaonyesheni na kuwaleteeni meseji mzuri sana kwenu kuwa INAWEZEKANA.
    Ukweli ni kwamba watanzania wa leo si wale wa jana! siyo siri sasahivi watanzania wengi wamebadi
    lika ki fikra na wanataka mabadiliko'hasa vijana wa kizazi hiki cha nyoka'.

    Kwanza siku hizi watu wakisikia mtu maarufu au kijana wa kike au wa kiume anagombea nafasi ya
    UDIWANI au UBUNGE kupitia CCM,basi watu walio wengi wanakushangaa sana! yaani unawaachia
    mawazo ya pasua kichwa na hawapati jibu. Na hata ukifanikiwa kushinda kupitia hiyo ccm yako,Bado
    jamii ya kizazi kipya watakutizama tofauti sana! utakosa mvuto ndani ya jamii na mwisho utaitwa fisadi hata kama si fisadi.

    Hayo mawazo mgando ya kufikiria eti nikigombea CHADEMA au chama chochote cha upinzani nitaonekana msaliti kwa serikali ya ccm yameshapitwa na wakati! Au nikichangia pesa chama chocho
    te cha upinzani eti serikali ya ccm itanifilisi si za kweli. na kama ilikuwa hivyo basi ni zamani sana na
    si kwenye kizazi hiki cha nyoka. Acheni hizo na mubadilike ki fikra na kimtazamo!. Ahsante

    Nawasilisha wandugu.
     
  2. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hasa shy rose ananiuma sana ni mwanaharakati na kijana mzuri lakini ndo hivo tena mpaka anazeeka,
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    unamjua vizuri ?
     
  4. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hayo mawazo mgando ya kufikiria eti nikigombea CHADEMA au chama chochote cha upinzani nitaonekana msaliti kwa serikali ya ccm yameshapitwa na wakat
    Nikweli kabisa kwa kuwa wanamadhambi yao wengine ni watumishi wanahofia serikali itakomaa nao.
     
  5. i

    ifolako Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao uliowataja ni balaa!Mmoja kwa 'mashoga' mwingine kwa 'shugadadi' na ndio umaarufu wao.
     
  6. k

    kidumeso Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 23, 2007
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namjua vizuri tulisoma naye lake sec Mwanza miaka hiyo,ni mzee haswa.
     
  7. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NATA,namjua haswaa,shy wa sasa sio wa 5yrs ago na hatakuwa wa 2015 kwisha habari yake
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    SHYROSE ameamua kuwa mpole anaogopa kuchukuliwa hatua na vyombo vya juu vya chama.
    Wamemnyima hata viti maalum ilihali uwezo wa kuongoza anao. lakini yeye bado anaendelea kulalia kitanda cha misumari
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hivi Shy Rose kumbe ni kijana?
    Mi nilifikiri ni mtu mzima flani hivi..
    Wakuu wenye kujua umri wake hebu nisaidieni...
    Manake wazee wetu siku hizi hawataki kuzeeka...
    Rais wa nchi ana miaka 60+ lakini anajiita kijana bado..

    :disapointed::disapointed::disapointed::disapointed:
     
  10. k

    kidumeso Member

    #10
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 23, 2007
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati yupo na yule Dj wa mwanza hotel(D....go.da),anielza alikuwa na miaka 29,hiyo ilikuwa 91 sasa piga hesabu utajua atakuwa na miaka mingapi?,kusema ukweli ni kibibi fulani!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwa kifupi bi mdada 'aibu ya Rose' Shyrose ana miaka 48... Vp kuhusu kaka yetu 'nipo bize' Jafarai
     
Loading...