Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu kuuana kijiji cha endamana wilayani manyara,polisi wanatakiwa kulaumiana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kinganola, Nov 1, 2011.

  1. kinganola

    kinganola Senior Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni siku chache tu zimepita Tangu wana kijiji wa Endamana wilayani Manyara walipo amua kutembeza msako wa boma kwa boma kukamata wapika Gongo,zoezi lilifanikiwa lakini chakusikitisha,jamaa wameamua kulipiza kisasi na kumuua kiongozi za zoezi hilo,Wana nchi wamekuja juu tena na kuchoma moto nyumba za watu wanao watuhumu kuwa ndo wauwaji.Sasa mi najiuliza,Kazi ya polisi ni nini,mpaka wananchi wana amua kusaka wapika Gongo,ni kwamba Polisi imeshindwa kazi.Mbaya zaidi walipo wakamata watuhumiwa,wakawatoza faini ya ng'ombe na Polisi ikaliona hili,sasa wameuana ndo mnakwenda,mnakwenda kufanya nini?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ile habari imesikitisha sana...Wananchi hawana tumaini tena na polisi!
    Wangepewa wao kazi ya kuwasaka wapika gongo, hakika asingekamatwa mtu!
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Watawezaje kulinda raia na wakati wote wamekusanyika hapa Arusha mjini wasubiri CDM wafanye mkutano ndiyo waonyeshe umahiri wao? Lakini ninachoweza kusema kama raia wa kawaida ni kwamba hatuna police kwa jamii ya Watanzani tena ila wako police wa sisiem ila tumwobe MUNGU ambaye si JK atupe afya njema halafu hawa police wao wanaopenda ku2mia k**n**e siku si nyingi watawarudi hawa magamba wenyewe. Mi nikisikia hbr kama hz natamani sana Ukombozi ufike tu.
     
Loading...