Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu kusema wameoa au kuolewa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Landala, Mar 11, 2011.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Habari ya leo wana jf,mbona wa2 walio kwenye mahusiano huwa hawapendi kusema kweli wakiulizwa?mfano ukikutana na mdada mkawa mnapiga story ukimuuliza vp shem hajambo anakuambia sina pia hata mwanaume akikutana na mdada wakiwa wanabadilishana mawazo akiambiwa msalimie wifi anasema sina.Kwa nini wanaume kwa wanawake huwa hawapendi kusema kweli kama ana m2 au hana?
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sasa kama kweli sina nisemeje?? sininaweza kupoteza bahati yangu???
     
  3. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kuna wengine wanao wapenzi,wachumba,mke au mume lakini wakiulizwa wanasema hawana,sasa sijui kwa nn huwa wanadanganya kuwa hawana wakati wanao.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    My dear
    Inategemea na situation
    kuna wengine kweli hawana
    na kunawale ambapo wamechoka na ndoa zao
    na wengine wamekuona wewe ni mzuri kuliko
    Wake/Waumee zao
    Hao ndo wale ambao wanavua hata Pete za ndoa ..
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Landala naona umekuja na kasi ya 180 per hour.

    Mimi nasema ukweli bana nimeolewa tangu mwaka 1960 hapo ni sawa eehhh
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama kuna ukweli na hili ...labda wale wa boyfriend na girlfriend ambao bado hawana maamuzi ya kuoana huwa wana wasiwasi wa kupotezewa muda hivyo huwa waruwaru kuangalia yupi ata nasa amuoe au aolewe lakini si kwa wana ndoa
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    i see ni hatari sana kukana ndoa yako ,nadhani na laana zinaanzia hapo.
     
  8. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nakutakia kila la heri kwenye ndoa yako idumu milele na milele ila kumbuka kumuomba Mungu akujaalie ndoa yako iweze kudumu.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ukweli mtupu.
     
  10. k

    kukubata Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua sifa ya mtu malaya kusema uongo kwa hiyo usishangae
     
  11. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona hii ipo wazi tu, anayekana ndoa yake/ mwenzi wake ujue anaangalia uwezekano wa kukupata wewe ili uwe wake
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wahuni hao kwan ukisema umeoa au kuolewa inapunguza nini?
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Landala umenikumbusha Facebook karibia kila mtu ukiangalia status ya relationship yake ameweka ITS COMPLICATED kazi kweli kweli
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Gaga kamata hii kwanza

    The Following User Says Thank You to Gaga For This Useful Post:

    The Finest (Today) ​
     
  15. haibreus

    haibreus JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 263
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
     
  16. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #16
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama huoni umuhimu,fahari na faida ya mwenzi wako utamkana.
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aisee ni kweli kabisa
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mmmmmh
    Kwa mimi ninaekujua hunidanganyi hata
     
  19. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kaaazi kweli kweli..
     
  20. CPU

    CPU JF Gold Member

    #20
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu
    Huyo mke/mume si mlipendana wenyewe???
    Si mliapa kuishi ktk shida na raha???
    Why uanze kujitembeza nje ya ndoa??
     
Loading...