Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu kukodishwa Mwanza kupelekwa IGUNGA!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Naibili, Sep 11, 2011.

  1. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kuna habari zimezagaa hapa mjini, kuwa ccm inakusanya watu ili kuwapeleka igunga wakati wa kupiga kura, habari hizo pia zinazidi kueleza kuwa mpango huo unaratibiwa na baadhi ya vigogo wa chama hicho ambao ni matajiri hapa mwanza wakiwa ni wafanyabiashara wakubwa, pia inaelezwa kuwa watu watakao pelekwa igunga watagharamiwa gharama zote ikiwemo usafiri, malazi kwa izo siku watakazo kuwepo huko, na pia inasemekana watalipwa kiasi cha sh. 50,000 ikiwa ni kifuta jasho kwa kazi hiyo. NAWASILISHA
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,718
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    CDM tuko tayari kuzilinda kura zetu hata kwa siraha za jadi ikibidi na katu ccm hawataweza..mbona arusha,iringa na mwanza walichemka 2010?
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Unawasilisha lkn huna uhakika nazo
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    mimi hata wanipe milioni, nitakula pesa yao na nitapiga kwa chadema.
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Labda vijijini mjini nani atakae kubali kupoteza muda kwa huo upuuzi?
     
Loading...