Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu kama Mufti Issa Bin Simba wanaruhusiwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mvaa Tai, Sep 28, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nimekuwa nasikia nakuona baadhi ya watu wakimsema vibaya Dr Wilbroad Slaa kwamba hafai kuwa rais wa nchi kwasababu amewahi kuwa Padri.

    Sasa najiuliza Katiba inasemaje kuhusiana na watu kama Mufti Issa Bin Simba, Askofu Malasusa, Kadinali pengo, au [FONT=&amp]Askofu [/FONT][FONT=&amp]Valentino Mokiwa? [/FONT]Je wanaruhusiwa kuchagua na kuchaguliwa kuwa viongozi wa nchi au wana haki ya kuchagua tuu? kama wana haki ya kuchagua na kuchaguliwa, je wanaomsema vibaya Dr Slaa ni mapunguani?


     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Tatizo huo u Dr wa slaa unatia shaka...kasomea sheria za kanisa...na kulingana na CV yake hiyo PhD kaifanya baada ya kumaliza diploma.

    Si wizi wa mchana huu?
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,036
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hii nayo ni thread yenye mashiko?
     
  4. U

    UMMATI Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapunguani wakubwa hao, wanachuki binafsi, katiba haimzuii mtu yeyote kuchagua au kuchaguliwa, cha msingi ni awe raia wa tanzania, awe na chama cha siasa, awe ametimiza miaka 18, awe ametokana na chama cha siasa, awe na akili timamu. Vitu kama vile katoka dini gani, kabila gani, mkoa gani, katoka bara au visiwani n.k sio sifa ya mgombea.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,036
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ebu nitajie nchi gani Dunia Rais wake ni Padre?
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    unataka thread inayokutekenya?? hivi alhassan mwinyi alikuwa raisi wakati ni shehe?
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    nitajie nchi duniani rais wake anahongwa suti.
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    na kwanini tuongozwe na mashehe? kwani hii nchi ya kidini? tuanze na mwinyi alikuwa raisi, mbona wakristo hawakupiga kelele?
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    swali lenye akili zote! ungeongezea akutajie ni raisi yupi duniani asiyejua kwanini nchi yake ni maskini?
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Umbumbu...................uislamu ni dini njaa...................ona wanavyojikomba kwa ccm na mafisadi
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,036
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Haya tuanza na Mwinyi, Ebu nifahamishe mkuu mimi sijui haya mambo. Naomba tafsiri ya Shehe ni nini?
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    nipe tafsiri ya padre
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Mtazame Dr wenu wa sheria za kanisa ndio utajua padre ni nani...
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,036
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Sijajibiwa swali langu la msingi nitajieni Duniani kuna nchi gani Rais wake ni Padre?
     
  15. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mtazame shehe wenu wa madrasa (alhassan mwinyi) ili ujue tulipelekwa madrasa na mwinyi alivyokuwa raisi na bado hakukuwa na kelele za udini kama huu unaochezeshwa na CCM kwa watu wanaotumia masaburi.
     
  16. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    nijibu swali la msingi, nitajie ni nchi ngapi duniani zinaongozwa na mashehe?

    sikia mkuu, mimi pia muislam, lakini kamwe siwezi kuyumbishwa na siasa hasa siasa za CCM, kwangu mimi siasa na dini ni sawa na malaika gabriel na ibilisi.
     
  17. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Upo nje ya mstari soma vizuri thread ili uweze kuchangia
     
  18. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Sidhani.
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Kuna nchi Amerika ya Kusini........Bolivia au Peru...
     
  20. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nataka kujua katiba ya Tanzania inasemaje kuhusu watu hao? swala la nchi nyingine litatusumbua sana maana nchi zingine hazina maraisi zina wafalme na mamarikia. Rudi kwenye thread mkuu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...