Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu Kadhaa wafariki dunia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Jul 30, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,465
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    Nimetaarifiwa kuwa kuna ajali imetokea hivi punde mjini kahama.Maiti 18 mpaka sasa zimefikishwa hospitali ya wilaya.

    Mwenye habari zaidi atujuze tafadhali.
     
  2. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sad news let us wait untill it is veryified!!!!!!!!!!!!
     
  3. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah! too sad kama ni kweli, Mungu awaweke pema walopoteza maisha pia pole kwa wafiwa.:shock::shock:
    mh. kamaka pease naomba ubadilishe hiyo avatar yako jamani inatisha ati!:sorry:
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    yah ni kweli hiyo ajali imetokea maeneo kabla kidogo ya kufika Ushirombo, ajali ilikuwa ni ya basi (NAJMUNISA** NOT MUCH SURE) LILILOKUWA LINATOKEA BUKOBA NA LIMEGONGANA USO KWA USO NA FUSO LILILOKUWA LINATOKEA USHIROMBO/KAHAMA
    KWA HABARI ZISIZO NA UHAKIKA SANA NI KUWA WATU ZAIDI YA 25 WAMEKUFA

    KWA WANAOFAHAMU HIYO NJIA AJALI IMETOKEA KARIBU NA ROAD BLOCK JUST BAADA YA KUMALIZA PORI LINALOANZIA MSONGA NA NI KILOMITA CHACHE TU KUTOKA USHIROMBO
     
  5. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh ajali zinamaliza watanzania.Poleni wafiwa.
     
  6. O

    Omumura JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Baada ya ajali kama hiyo ndo utaona traffic wetu wanavokuwa wakali kama nyigu, sipendi mie!
    Poleni wafiwa wote!
     
  7. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Poleni sana wote muliopata ajari poleni sana.Mungu awape ahueni mapema.
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    mmh.. natumaini hakuna idadi kubwa ya watoto imehusika.. (siyo 10 hivi).. RIP
     
Loading...