Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu Hupata Wapenzi Wanaowastahili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Companero, May 27, 2012.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ule msemo wa 'people get the president they deserve' (watu hupata rais aliye stahili yao) una ujumbe muhimu katika MMU. Kama una mpenzi ujue yeye ndiye stahili yako. Hivyo, acha kudai eti oh huna bahati ya kuwa na mtu mzuri maishani. Hukulazimishwa kuwa naye. Na hulazimishwi kuendelea kuwa naye tu. Daima uamuzi ni wako. Tulia. Tafakari. Chukua hatua. Usihofu. Fanya maamuzi magumu. Ndio. Leo leo. Usisubiri kesho maana kesho haiji.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie ananiudhi ila simwachi.
     
  3. Companero

    Companero Platinum Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    vema, ndio stahili yako hiyo wala huhitaji kuudhika maana unapenda kuudhiwa
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Compa are you in L.O.V.E ??? Umempata anayestahili eeh!

    Upande wangu, nimempata mwenyewe..tunastahiliana:))
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Whaaaat?
    Haiwezi kutokea kinyume chake?
     
  6. Companero

    Companero Platinum Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    haiwezekani. watu waache kulalamika. walichonacho ndicho wanachokistahili. kama vipi watimue.
     
  7. Companero

    Companero Platinum Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    shika sana ulichonacho...
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Not always. . .
    Unalosema lingekuwa kweli tu iwapo kila mtu angekua anamjua mwenzie kwa kila namna kabla ya kumkubalia/kumuomba mahusiano.
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Yes nakubaliana na wewe ila kwa mtazamo tofauti!
     
  10. Companero

    Companero Platinum Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    hapo neno 'hupata' linamaanisha watu 'wapo' na wapenzi wanaowastahili hivyo wavumilie tu kama vipi watimue...in any case, as always, exception is not the rule...
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Umenena vema, 'otherwise watimue'
    Jana nimeskia radio clouds, 'ndoa haibadili tabia ya mtu, inabadili marital status tu!'
    Wengi wetu tunaingia kwenye mahusiano kwa kutegemea mwenzangu tukioana atabadilika. Don't hang around for much longer, ujikubalishe hali iliyopo ama uchukue ndogo ndogo.

    Swali la kukatisha tamaa: do people tend to attract the same kind of trouble?
     
  12. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mie ananikera wakati mwengine lakini bado nampenda vile vituko vyake ananichekesha mpaka basi,na sio mume tuu kwangu nirafiki vile vile nampenda kwa mengi mtoto wa ki znz inshallah mungu aniwekee tuzikane.
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Huyu anayekuudhi mwendee na vibration stail uone ..............maudhi yote yataisha na kadi ya benk anakupa wewe uwe unakaa nayo.
     
  14. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Bahati mbaya sana watu wanabadirika; yaani hawako static. Anaweza kuwa leo ni poa kwako, ila miaka kumi mbele ya safari akawa si stahili tena; yaani kabadirika mbaya. Ndo maana ndoa zinavunjika. Ni vizuri uwe tayari kutafsiri hali halisi na kuamua cha kufanya.
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    wewe mkuu wangu unataka kuvunja ndoa za watu
     
  16. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lizzy, huwezi kumjua mtu 100%, true that. Ila kuna mtu anaanzisha mapenzi na mwenzie wakati hata hawajafahamiana vya kutosha, halafu wanalalamika kua mpenzi wangu hayupo nilivo tarajia. Imagine watu wanakutana facebook na kuanzisha mapenzi hata kabla ya kuonana. Hapo akikuta mtu ni mbovu, si atakua amejitafutia? na atakua amestahili chochote kitakacho tokea?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni kwa sababu muda wa kumtafuta mtu stahiki umeshapita!
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndo hapo sasa. . .
    Au unamkubali mtu ukiwa unajua fika ni mnywaji ilaa baadae unaanza kulalamika kuhusu trip zake za bar.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Labda anataka kuvunja ndoa yake...
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie nadhani huu msem ni wa kujipa moyo ukiwa umeibua karasa.
     
Loading...