Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu hawalali..!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by matumbo, Feb 20, 2012.

  1. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Town bwana watu hawalali,mida imeisha kesho kazi ila watu ndio kwanza wanamiminika viwanja..huu mji bwana.
     
  2. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Alaa..viwanjaaa... Mi nilidhani wanawanga...

    Au hao labda kazi zao za shift ya mchana kesho,au ya usiku...
    Au ni wajasiriamali,hivyo wanajiamulia muda wa kuamka..

    Wengine kuwepo huko ndiyo job description yao...
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    wewe una lala una hela?
     
  4. S

    Skype JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Umesomeka mkuu, naona wewe umelala na sasa unaota kama uko jf au sio?
     
  5. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kuna movie moja nakumbuka dubu alikuwa na mtoto wake wazungu wakaja wakampora wakaenda nae mjini kumfanyia maonyesho,yule mama dubu alilia sana..basi bwana kuna demu mmoja wa kizungu alimuhurumia sana,akaanza kufait mpaka akamrudisha porini..mwisho mwisho kuna babu moja lina mshut akafa,nililia sana inasikitisha sana..ila munyaz mungu atamlipia tu.
     
  6. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    wengine walinzi mkuu,mhindi anamaind akikuta umelala.
     
  7. S

    Skype JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nimevutika sana na hii movie naomba uniazime kama unayo.
     
  8. S

    Skype JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sawa kabisa mkuu hujakosea.
     
  9. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    niliichek kwenye tv station nakumbuka ilikuwa moviemagic ya enzi izo..ila ntakutaftia alafu ntakuwekea link kesho nikiwa mzigoni.
     
  10. S

    Skype JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nitashukuru sana mkuu
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Bora hata Dar na Kampala utapata watu hawajalala, na ukitaka huduma za kawaida (kama vl shops, hotels e.t c utakuta watoa huduma wamelala! huduma hakuna)
    But maneno Narobi (Nairobi) 24 hrs pipo ziko road, na full huduma unapata!
    Nakumbuka kuna siku mie na mwenyeji wangu, tulikwenda kununua Nyama , Nyanya, Vitunguu na Mchele saa 9 usiku.
    Dar kwa muda huo ungeishia kupata Viazi tu.
     
  12. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ikiwa umewaona, wewe ulikuwa kwenye ndoto. We mwenyewe hulali kwa kuikimbiza shilingi.
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    walinzi utawajua tu.....
     
  14. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tulale..? Tulale tutakula kwa baba mwanaasha???
     
Loading...