Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu hawajaelimika kumbe

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by howard, Mar 9, 2011.

  1. howard

    howard Senior Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkazi mmoja wa Wilaya ya Kondoa mkoani Dodoma, Erest Khamis (45), anashikiliwa na Polisi kwa tuhuma za kushiriki kumuua baba yake mzazi wakimtuhumu kuzuia mvua kunyesha mkoani humo.

    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Dodoma, Zellothe Stephen, amesema tukio hilo limetokea jana saa 2 usiku wilayani humo ambapo mtuhumiwa huyo alimshambulia baba yake, Khamis Hussein (70), kwa kumpiga kwa madai kuwa ndiye aliyesababisha mvua isinyeshe katika mkoa huo.

    Ameongeza kuwa zilikuweko taarifa za muda mrefu kuwa marehemu alikuwa akihusika katika uzuiaji wa mvua ambapo baadhi ya wanakijiji walimfuata mtoto wake huyo na kumuelezea kero hiyo. Kutokana na kitendo hicho, mtoto huyo aliamua kumpiga baba yake.

    Polisi watamfikisha mahakamani mtuhumiwa baada ya taratibu kukamilika.

    from: www.wavuti.com
     
  2. n

    ntobistan Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!Huyo father jap imeniuma yey kufarik ila imekaa vizur kwa nin alikuw anazuia mvua isinyesh??
     
Loading...