Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu hawa wanastahili adhabu gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakende, Aug 27, 2012.

  1. Kakende

    Kakende JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 2,730
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu aliekuwa mtendaji mkuu wa TANESCO (Mhando) na wenzake wanastahili adhabu gani kwa kutengeneza mgao wa maksudi hadi yafuatayo yakawaathiri ambao kimsingi wanaishi maisha ya chini kama wanyama:

    1. WaTZ kuingia gharama ya kununua Generata za emergence,

    2.Viwanda kushindwa kufanya uzalishaji kwa kukosa umeme na bidhaa kupanda mara dufu

    3. Ajira za watu kupotea baada ya viwanda kushindwa kufanya kazi,

    4. Gharama za umeme kupanda kwa sababu ya mafuta ya kifisadi,

    5. Kununua nguzo 1 ya umeme kwa zaidi ya Milioni 1,

    6. Wanafunzi kushindwa kujisomea kwa sababu ya ukosefu wa umeme, nk

    KWA UFISADI HUU ULIOTENDEKA, MWENYEZI MUNGU TUNAOMBA MSAADA WAKO
     
  2. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ukifuatilia mlolongo wake humkosi JK
     
  3. P

    Papa1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 751
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    risasi kichwani baada ya kunyofoa kucha zote 20 na meno 32
     
  4. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na hapo ndo ishu inapoishia kuwa blocked. bussiness as usual, kwisha habari yake. mafisadi bhana, dawa ni kubadili serikali.

    tunaendeleeni kuwaamsha wananchi, waamke waachane na hili li-serikali la MAJAMBAZI/MAFISADI/MANYANG'ANYI.
     
  5. g

    gforum Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao wle na alipewa maelekezo na kuyatekeleza cha msingi tuwaombe watuambie nani na nani walihusika ila hapa Manywe na jk lazima wanahusika au walituma mamluki kuziwasha hizi remote zilizokuwa zinaiharibu TANESCO ILA HAWA NAO LAZIMA TUTAWANYONGA MDA SIO MREFU TUKIBADILISHA MAGAMBA TUTAANZA KUTEKELEZA SHERIA YA KUNYONGA
     
Loading...