Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu hawa wameshaifanyia nini chadema? yupi abaki, yupi aondolewe?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dik, Feb 4, 2012.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wana jf najitokeza tena na mada hii,lengo lkwa ni kukialert chama juu ya umuhimu wa viongozi tutakaowaona wanafaa zaidi ili wadumishwe na wale wanaoonekana kukidhoofisha chama(mamluki) ili warekebishwe(walelewe kwa ukaribu) kukinusuru chama
    1.J.Shibuda
    2.J.Selasini
    3.A.Safari
    na wengineo waliohamia toka ccm.je wana damu ya kijani ndani yao bd?
    1.Tundu Lisu
    2.Dr slaa
    3.P.mnyika
    4.F.mbowe
    5.S.arfi
    6.Z.kabwe
    7.E.wenje
    8.H.mdee
    ni jembe lp nimelisahau?karibuni nimelisahau
    2.
     
  2. t

    tweve JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Prof.safari anajidi sn kukijenga chama,lk shibuda na selasin ni mzigo kwa cdm
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Shibuda na zitto hawatufai,ila umemsahau KAMANDA WA ARDHI godbless lema.
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi mwana CDM yeyote ambaye hakubaliani na UDIKTETA wa MBOWE na SLAA ni mzigo kwa Chama? Na yule anayenyenyekea kwa hao Mamwinyi ndiye jembe la Chama?. Thehe, thehe, thehe.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ni Rose Kamili.
     
  6. D

    Dik JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Samahan sana mkuu wangu Lema nimekusahau kukwka hp juu!namshkr sn mjumbe kunikumbusha!hakika ww ni Jembe la ukweli!hata ccm hapa a town wankhanya
     
  7. s

    saguge Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umemsahau kamanda wa tarime waitara hivi karibuni aliongoza igunga na sasa yupo zanzibar anaendeleza ukombozi.
     
  8. z

    zezeta Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JASIRI HAACHI ASILI..KILICHO WATOA MABWANA FULANI CCM NDIO HICHO HICHO KITAKACHOLETA FUJO CHADEMA.:alien::alien:
     
  9. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    kila mmoja anawajibu sawa kwa taifa,chama ni mlezi wa wote sasa ktk familia inayolea watoto wengi usitegemee watoto kufanana tabia,cha msingi wanaleleka.dr.slaa na mbowe ni walezi unaowafaham haraka lakin walez pia wapo weng na wote muhimu,tambua kuwa hata ulipo mathalani nyumbani kuna tofaut kubwa kati ya mtu mmoja hadi mwingine.
     
  10. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    piece of wisdom, uko sahihi kabisa.
     
  11. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Chadema hazina yenu kubwa ni John John Mnyika. Wekezani hapo. Anzisheni utaratibu wa kupeleka viongozi vijana nje wakati bunge lipo 'off season' wakajifunze mambo mbalimbali katika nchi za commonwealth n.k.
     
  12. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    mtumie maombi!!!
     
  13. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    Nje wakafanyeje?? au wewe pia ndio muumini wa posho?? watembeee vijijini ndani ndani waoone matatizo ya wananchi na fursa zilizopo kuwanasua wananchi hawa maskini, kujifunza kwa wenzetu sio mbaya ila sio lazima uende ulaya au Amerika siku hizi dunia nin kijiji!!
     
  14. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii inathibitisha aliyeitoa ali log in jf akaone bora nayeye aanzishe mada aonekane yupo.
     
  15. k

    kiruavunjo Senior Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shibuda na selasini hawafai, haswa huyo kilaza wetu wa huku rombo selasini nizigo kuliko pesa mbili.
    Wanao mponda zitto ni wapuuzi na watu wasio na fikra kwa sababu mdee zitto mnyika na lisu ni viungo muhimu sana katika bunge letu, na utakubaliana na mimi kama wewe ni mfatiliaji wa mijadala bungeni, hasa kwa miswada miwili iliyowasilishwa naserikali alhamisi bungeni.
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, umemsahau Mhonga Said Ruhanywa (viti maalum) ni jembe sana
     
  17. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Chadema wanatakiwa wawe makini na majimbo ambayo wabunge wao hawajatekeleza chochote. Ushauri wangu watu kama Highness na Sugu wasingejaribu hata kugombea mwaka 2015 ili watoe nafasi kwa damu mpya. Ijapokuwa wengi wanamsikia sana Sugu kwenye vyombo vya habari, lakini ana wakati mgumu sana kutwaa jimbo la Mbeya mjini hususani akikutana na mgombea pinzani aliye makini!!
     
  18. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo wewe umeona mtu mmoja makini ni Mnyika tu kweli kila mtu na akili zake.
     
  19. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    throw selasini in the trashbin followed by shibuda
     
  20. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    wivu unakusumbua, hakuna kama zito CDM! kubali kataa na hapa unajianika tu..
     
Loading...