Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu hawa hawajui madhambi ya jk au ni unafiki wa watanzania?????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by saragossa, Mar 21, 2011.

  1. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Wana JF, nimeziangalia hizi picha nikapata huzuni kubwa sana! naomba mnijuze, hivi hawa wanaomchekea JK na kushikana nae mikono ni kweli wanampenda au unafiki na njaa zao vinawafanya wajipendekeze wakijua watapata chochote kitu wasogeze maisha yao?
    GO9G0145[1].JPG View attachment 25462 View attachment 25463

    Compare hizo picha na hiyo attachment tafadhali.
     

    Attached Files:

  2. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Picha hizi zinatisha sana na laiti CCM wangekuwa wanaongozwa na watu wenye hekima leo hii wangetangaza kujiuzulu na kukivunjavunja chama. Pia kama Msajili wa vyama vya siasa angekuwa na hekima kama mfalme Sulemani angekifutia usajili Chama cha Mapinduzi kwani kimewaletea umasikini, maradhi na dhiki za kila aina wananchi wa Tanzania tofauti na matarajio ya Katiba ya nchi na katiba ya chama chenyewe. Kwenye katiba zote hakuna sehemu inayosema kuwa chama kikiingia madarakani kazi yake ni kufilisi mali za wananchi na kuwaongezea umasikini na ugumu wa maisha. Mpaka hapo CCM imeshavunja katiba ya nchi na katiba yake pia. CCM ifutwe au wananchi waamue cha kufanya.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sielewi mantiki ya mwanzisha mada.
    Pamoja na kwamba wapo wanomchukia JK (ukiwemo wewe) lakini pia wapo wanaompende(kutokana na sababu zao)
    So cha kuchangaa hapa ni nini?
     
  4. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    NDIBALEMA!

    (a) Hapo kwenye RED, inaonyesha jinsi gani uwezo wako wa kufikiria ni mdogo, na unakimbilia kwenye conclusion, kabla hujafanya utafiti wa kutosha! Swala hapa sio kumchukia au kumpenda, bali ni uelewa wa madhambi ya JK kwa wananchi, then kumuunga mkono au kutomuunga mkono.

    (b) Hapo kwenye BLUE...kutokana na kukurupuka kwako, unashindwa kuandika maneno ya kueleweka!
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wengi wanasukumwa na njaa zao tu. Hakuna mtu anampenda JK kwa namna nyingine mbali na kuganga njaa. Waulize UVCCM utajua nasema nini!
     
  6. S

    Songasonga Senior Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK bado ni kiongozi na wananchi bado wanampenda tusijidanganye
     
  7. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    SONGASONGA, kama jina lako linavyojielezea, endelea KUSONGA SONGA, wakati wenzio wanakimbia mbele kuleta mabadiliko nchini.
     
  8. S

    Salimia JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu utakufa mapema sana kama una chuki ya namna hiyo. Hivi wewe akili yako inakutuma watanzania wote wanamchukia Rais wao? Weka akilini kwamba huwezi kupendwa na wote na huwezi kuchukiwa na wote. Hata Slaa wapo wana CDM ambao hawampendi kabisa, tena wengine tunao humu jamvini.
     
  9. L

    Leornado JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Watanzania asilimia kubwa sana hawajui mauozo ya JK na serikali yake, so sio kosa lao kumsabahi.

    Kuna wengine baada ya kushikana nae mkono hawanawi kabisa manake wanaona baraka zitaondoka, hawajui wanajiletea mikosi tu.
     
  10. D

    DoubleOSeven JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ... iliitwa maisha bora ... tumaini lililorejea ! Leo hii wengine wanaita bora maisha... tumaini ambalo halikuwepo .. ukiacha... UKWERE!
    Tofauti ya UKWERE na kabla ya hapo UKAPA na huenda kabla ya hapo enzi za yule mhubiri wa RUKSA unaweza kutana na mtu akasema ni WAISILAMU wawili na mtu mmoja ili mradi ni tafsiri ya mtu. Wapo wengine watasema huyo ni mcheza mdundiko, mla panya na ......

    Ukiachana na hayo, umaskini iliokithiri ni reality na so far hakuna efforts za kweli chini ya CCM kuondoa kadhia hiyo. Wanachumia matumbo yao tu.
    Siku ile hawa masikini wakutupwa watakapoamka na kuachana na porojo wanazokubali kwa njia ya sahani ya ubwabwa, kanga na upuuzi mwingine ndio siku ya ukombozi wao itakapowadia. Kabla ya hapo, kazi kweli kweli! Umasikini wao wanauendeleza wenyewe!
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haya wala yasikushangaze mkuu... kwani mbona hata Gadaffi ana watu wanaomuunga mkono... hata Iddi Amin naye aikuwa na wafuasi waliokuwa wakimshangilia. lakini siku ikifika, hayo yote nayo yatapita
     
  12. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,085
    Likes Received: 377
    Trophy Points: 180
    Baadhi ya mambo ambayo JK yuko right,hili ni mojawapo "asilimia 70 ya Watanzania ni bendera fuata upepo"
     
  13. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndiyo upuuzi wa watu wanaofikiri kwa kutumia matumbo. Jk ana lipi la kufanya watu wahitaji kushika mkono wake!!! Unafiki mtupu!!
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,282
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 280
    Mkuu wapambe wana nguvu kuliko wenye mali
     
  15. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hao ni ma opportunist tu...
     
  16. k

    kibokogiziba Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila mtu hujiona yuko sahihi maana mawazo yako unaona wewe ndo unajua zaidi "fuatilia kwa makini hoja za mwanasiasa unaempenda kisha zifanyie utafiti kwa undani kutokana na mitandao mbalimbali" kisha utaona wewe uko kundi gani
     
  17. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sioni tatizo watu kusalimiana na rais wao. japokuwa wewe humpendi au unajidai eti madhambi yake lakini bado JK anawafuasi wengi tu. Usijidanganye. sema nyinyi wachache mna midomo mirefu sana mkisaidiwa na vyombo vyenu vya habari. Pole.
     
  18. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Ninakumbuka JK mwenyewe kabla ya uchaguzi mkuu aliwahi kufanya utafiti wake (dont ask methodology used in his research). Bottomline utafiti wake ulionesha matokeo yafuatayo.
    1. 25% ya Watanzania wote WANAMPENDA
    2. 25% ya Watanzania wote WANAMCHUKIA
    3. 50% ya Watanzania wote ni BENDERA HUFUATA UPEPO.
    I honestly believed he was damm right with his findings
     
  19. koo

    koo JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo pia inaonyesha nawewe jinsi gani unachuki tena utakufa mapema kwani nivibaya mtu kushangaa mwenzake aliyepungukiwa maono akajikuta katumbukia shimoni mwa mafisadi.
     
  20. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Maneno haya ya mbunge mmmoja bunge lilopita yamenifanya nitafakari sana na kuona yalikuwa na maana sana kuwa "kwa watanzania wengi ukisema amani wanafikiri unazungumzia kinyume cha vita" kumbe siyo- Amani ni pamoja na kushiriki katika maendeleo yako na kupata stahili yako katika keki yetu ya taifa siyo wengine kuishi kama wako peponi na wengine wanona kuzimu hapa hapa duniani kwa maisha wanayoishi. Ikatoneshwa na maneno ya Mh Mkullo waziri wa fedha kuwa "Kila mtu atakula kwa jasho lake" … haya yote yanakuambia nini wewe Mtanzania?
     
Loading...