Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu 8 wafariki ajalini Mbeya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Sep 27, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,262
    Trophy Points: 280
    Wiki hii tumesikia huko Msangamwelu Fuso limeua watu zaidi ya 14.
    Mara moto umeteketeza kituo kikuu cha Polisi.
    Soon tutasikia kubwa zaidi
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kuna kubwa zaidi ya haya....
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    kwa vile hawajui watasema wanawakomoa watz, mwisho wa siku wataumia wao.
     
  4. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii ya kituo cha polisi ni kali! Ni kituo kipi? cha kati au police post?
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    polisi kati jirani na kituo cha zima moto na ofisi ya zamani ya mkuu wa mkoa
     
  6. M

    Mwana wa Kitaa Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na huko ni hitilafu ya umeme tena?
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    makubwa yapi tena? Dua zako zishindwe.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    wanachoma wenyewe.
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tumeshakuwa sugu na majanga haya kila kukisha
    afadhali ya jana!
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Jamani kwa nini moto wa Mbeya haiudhibitiki?
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huko kunakila kitu,hata mapinduzi ya nchi yataanzia mbeya
     
  12. D

    Daady Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nadhani watu wa mbeya wanahitaji mabadiliko ili kuondoa matatizo yote hayo
     
  13. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Serikali ndo inyotakiwakubalika siyo watu wa mbeya
     
  14. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    mkuu kila kitu tukisingizia serikali tutafika kweli?! huu mkoa nadhani unahitaji maombi maalum!
    jana wakati moto unawaka polisi wapiga nondo nao waliibuka, watu tisa wamelazwa hosipitali ya rufaa huku polisi mmoja akiwa kauawa baada ya kuvamiwa na wapiga nondo maeneo ya forest! sijui kuna nini mbeya,makanisa kibao,watu wanyenyekevu ile mbaya, lakini ushirikina, mauaji, kuchuna ngozi, na mengi mabaya kila kukicha yanatokea MBEYA,....Ahhhh!!!
     
  15. K

    Kichebwax hood Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu atusaidie 2
     
  16. Kumbakumba

    Kumbakumba JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha wachome,polisi nayo si ofisi za ccm
     
  17. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Soweto zamani kila siku watu walikuwa wanachinjwa.
    Forest ulikuwa ni msitu wa kuchinjia.
    Ghana alikuwepo chinjachinja maarufu anaitwa Jailo au Jaeli, baba Manyenye, alikuwa ni profesheno.
    Mbeya RPC akifanya kazi vizuri anapandishwa cheo na kuletwa kuonana na raisi.
    Jombi ndiye aliyekuwa mwizi wa kwanza wa magari. Huyu alikuwa ni mnyakyusa wa Kiwira. Mbeya usiende kama huna roho ya ujasiri
     
  18. n

    nyandulu Member

    #18
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo mabalaa ni kawaida tu, kuna hili la polisi wawili kupigwa nondo mmoja kafa mwingine yuko hoi hospitali, na watu kibao wamepigwa nondo jeshi la polisi limeshindwa kuwadhibiti pia limeogopa kutoa taarifa sahihi juu ya watu waliopigwa nondo, yaani mbeya ni balaa ushirikina nje nje, juzi kuna ajali imetokea iyunga ambapo mama mmoja aligongwa na Hiace akafa wakatokea watoto wawili wakiwa wamevaa uniform za shule ya msingi wakaanza kulamba damu hapo barabarani, watu walivyoanza kutaka kuwakamata walitoweka kimiujiza. ogopa Mbeya ni balaaa.
     
  19. n

    nyandulu Member

    #19
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo  mabalaa ni kawaida tu, kuna hili la polisi wawili kupigwa nondo mmoja kafa mwingine yuko hoi hospitali, na watu kibao wamepigwa nondo jeshi la polisi limeshindwa kuwadhibiti pia limeogopa kutoa taarifa sahihi juu ya watu waliopigwa nondo, yaani mbeya ni balaa ushirikina nje nje, juzi kuna ajali imetokea iyunga ambapo mama mmoja aligongwa na Hiace akafa wakatokea watoto wawili wakiwa wamevaa uniform za shule ya msingi wakaanza kulamba damu hapo barabarani, watu walivyoanza kutaka kuwakamata walitoweka kimiujiza. ogopa Mbeya ni balaaa.
     
  20. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    nahisi watoto hao wametumwa na Gaddafi
     
Loading...