Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu 51 wafukuzwa machinga complex na masaburi,

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 18, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Watu 51 wamefukuzwa na vibanda vya o kwa oda ya masaburi dk didas..habari zaidi zinasema watu wamekutwa
    zaidi ya 51 wakiulizwa wamewekwa na nani wandai wao watu wa bodi...akihojiwa na waandishi wa habari
    mh masaburi anasema amefika baada ya kusikia kuna walemavu wanatakiwa kupewa sehemu zile lakini kutokana na
    fedha na hongo kuna watu wamewekwa pale na wengine ndugu na jamaa za wajumbe wa bodi na hivyo kila aliewekwa
    pale kwa bodi nimewaaagiza sitaki kusikia hata mmoja mpaka saa 12 ya leo jioni

    kazi ipo kweli wazee wa magamba haya mzee masaburi wapi sasa unaelekea???
     
  2. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    d unahisi sasa zamu yetu kupata vyumba embu ulizia kupata mkataba sh ngapi??
     
Loading...