Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watu 32 wanashikiliwa wakihusishwa na mauaji ya mwandishi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Sep 3, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Walikua njiani wakielekea mbeya wakitokea kwenye vurugu Iringa.
    hayo yameelezwa na Adivera Senso msemaji wa jeshi la polisi.
    source ni bbc.
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    hivi polisi kweli wana akili au wanaota yaani polisi anafatua bomu mbele ya michael Kamhanda RPC mwenye sifa ya uaaji nchini Tanzania sawa na Selemani KOva halafu wanataka kuficha ukweli kwa kusingizia watu wengine kwenye nchii hii inaongozwa na kichaa na BBC siku hizi imepoteza credibirity tangu Tido aondoke limekuwa chaka la propaganda la chama cha mabwepande
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye bold sijaelewa kidogo!!!Unamaanisha hao watu walienda Iringa kufanya vurugu!!???Funguka zaidi
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Hapo wana counter CNN but Aljazeera please toeni maana ninawaaminia mno kwa duniani.
     
  5. L

    Luushu JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 451
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,859
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    ...Duh! Yale yale!! Kama yaliyotokea kule South Africa ambapo miners walifunguliwa mashtaka kwa mauaji yaliyofanywa na polisi...lakini baada ya Wananchi kuja juu mashtaka hayo dhidi ya miners yamefutwa. Sheria Tanzania kwa kweli zinatia kichefuchefu cha hali ya juu. Ushahidi wa picha unaonyesha kabisa wahusika wa mauaji yale lakini polisi inataka kuwabambikia kesi Watanzania ambao hawakuhusika kabisa na mauaji ya Mwangosi....Na Serikali hii dhalimu iko kimyaaa kuhusu uonevu wa hali ya juu unaofanywa dhidi ya hawa Watanzania wenzetu 32.
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    sio BBC bwana ni DWSWAHILI
     
  8. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata Kova alituambia wamemkamata aliyemteka Dr. Ulimboka. Wauaji wao, wachunguzi wao
     
  9. m

    markj JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    hawa wasasaivi 32 watakuwa wamalawi! watadai kuwa huyu mwaandishi wa habari ndo anaechangia mzozo wa mpaka! mtasikia tu, nyie ngojeni! mana hawana akili hawa polisi, alafu wanafikiri watu weupe wanaakili chafu kama zao, mpaka wanaanza tunga uongo!UN ndo wajionee sasa mana waliambiwa ya dr uli, wakawa wanauza sura tu
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    siwezi kufunguka zaidi ya hapo sababu ndo alivyo sema huyo mama. mia
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,096
    Likes Received: 11,347
    Trophy Points: 280
    Hii ni dharau kubwa kwa watanzania.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    polisi wetu! we real need action to be taken! f.ck them all!
     
  13. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na hao jamaa 32 wakishafikishwa mahakamani itakuwa si ruksa kulizungumzia swala hili. Sasa na sisi tukikubali hata kwa jambo lililo wazi hivi, basi tatizo litakuwa ni sisi wenyewe. Tunaomba wanahabari mtuongoze katika kulipigia kelele hili na kuwawajibisha wahusika wote kwa kuhusika kwao ama nafasi zao. TUMECHOKA SASA
     
  14. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ndio tatizo la watendaji wengi wakuu wa polisi kuwa na elimu ya darasa la 7, wengi wa maofisa wa polisi ninawafahamu walipata kazi kwa kigezo cha urefu.
     
  15. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ati nini?
     
  16. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,150
    Likes Received: 3,414
    Trophy Points: 280
    wanataka kusema polisi hawahusiki, kweli serikali watanganyika imetugeuza mazezeta.!
     
  17. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    wonders shall never end!!!
     
  18. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Upuuzi mtupu.....
     
  19. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naomba kuuliza swali kwanza kabla ya kuchangia mada. Waliokamatwa ni kwa kosa la mauaji au kosa la kufanya mkutano bila ruhusa ya polisi?
     
  20. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Noted!!!!
     
Loading...