Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu 2500 ngorongoro hawana chakula- JK na Mkewe wapo shelisheli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rimbocho, Jun 19, 2011.

  1. r

    rimbocho Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli tumedhamria kuondoa umaskini hapa Tanzania?
    hivi inaingia akilini eti wananchi hawana chakula alafu Rais wa nchi yao anaenda kusalimia rafiki zake?
    huyu pinda na makau wa rais wanabaki hapa pia hawajui waziri wake anaishi wapi, je watajua kuna wananchi wanakufa njaa??
    watanzania tuwe siriazi tunapo fanya chaguzi zetu za mitaa mpaka taifa kwani haya ndio matikeo yake.
     
Loading...