Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu 16 wafukiwa mgodi wa dhahabu wilayani Geita Mkoani Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mgoyangi, Apr 13, 2010.

  1. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #1
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watu 16 wamefukiwa na Kifusi walipokuwa wakitafuta dhahabu katika mgodi kwenye kata ya Kaseme wilayani Geita Mkoani Mwanza. Maiti wameopolewa na watu wanane wametambuliwa.

    Kamati ya Ulinzi na Usalama Mkoa wa Mwanza kwa sasa ipo huko ikichunguza tukio hilo chini ya Uenyekiti wa Mkuu wa Mkoa wa Mwanza. Ajali inasemekana imetokea jana na chanzo ni kufumuka kwa dhashabu ambayo ilimvutia kila mtu kuchimba.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    hicho cha blue ni kito kipya eeeh?
     
  3. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mungu awalaze mahali pema pepeoni.
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    RIP wote waliokumbwa na UMAUTI

    Je tutaishi kwa NEEMA YA MUNGU hadi lini? Ajali kila kukicha!
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    yaani tanzania tutamalizika kwa ajali!
    ajali barabarani, ajali kwenye migodi, ajali baharini, ajali kwenye ujenzi ......
     
  6. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yanatukumbusha ya mererani, May almight God rest their soul in ertenal peace amen
     
  7. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh! Chanzo ni nini tena masikini wa Mungu. Waliofariki Mola awapokee kwenye uzima wa Milele na wafiwa awatie moyo wa shime katika kipindi hiki kigumu. AMINA.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    God, May their souls rest in Peace!
     
  9. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Du, hizo dhahabu zinabeba watanzania sana aisee
     
  10. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nawewe Preta Usione kitu lakini ujumbe unao hata akisema mafi sawa na mavi. Ujumbe ndo huo
     
  11. I

    Irizar JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP. poleni sana wafiwa.
     
  12. ALU-MASOLI

    ALU-MASOLI Member

    #12
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eternal rest give to them oh lord!
    And let perpetual light shine upon
    them may they rest in peace.
    Amen!
     
  13. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    RIP na poleni wafiwa. Ila kweli zishawishi ni vingi methali ya fuata nyuki...
     
  14. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,270
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Jamani mbona taarifa hii haisemi wamekufa sasa hizo RIP za nini? Linalotakiwa kufanywa ni hatua za kuwaokoa siyo kulia vilio. Hivi karibuni Wachina wameweza kuwaokoa wachimbaji waliokuwa wamefukiwa kwa juma zima. Jitahada za kuwaokoa zifanyike haraka. Mungu awape uhai.
     
  15. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #15
    Apr 13, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mungu atuepushe na haya majanga! huu mwaka kumekuwa na ajali nyingi sana hadi inatisha.Mungu aziweke roho za marehemu mahalapema peponi Amin!
     
  16. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,270
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Jamani kwanini haya maneno? ndo tunawaua sasa kwa kudhani wamekufa badala ya kufukua na kuwaokoa wakiwa hai. Bongo noma kweli.
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamani ni watu nane tu....
     
  18. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    rip.
     
  19. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mungu azilaze roho za marehemu pahalipema peponi..... hayo mashimo yanamilikiwa na kampuni gani ama ni kule kwa wachimbaji wadogowadogo??
     
  20. Z

    Zebaki Member

    #20
    Apr 13, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko mashimoni inabidi waweke vitengo vya huduma ya kwanza ili maafa kama haya wawe yanashughulikiwa haraka iwezekanavyo!!!
     
Loading...