Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu 100 wafariki kwa Babu!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Danniair, Apr 14, 2011.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jana nilisoma kigazeti kimoja cha udaku kwamba watu 100 wamefariki btn Machi na April 2011. Baada ya kutoka loliondo. Kusema ni jambo la kawaida, lakini takwimu hizo mbona hazitolewi kila mwezi toka ktk hositali zetu? Mch. hakusema anazuia kifo. ieleweke yeye anatoa tiba tu. Kwanini kuwahesabu watu waliofariki baada ya kutoka loliondo? Mbona hamtoi idadi ya watu waliopona? Acheni hizo. acheni watu waende wapone wapunguze mizigo ya matumizi nyumbani na kwa taifa pia. Kama wewe hukupona jiulize kulikoni mbona wengine wamepona? kuliko kukimbilia kwenye maredio na kujitangaza kuwa dawa hiyo ni feki. Mbona tunapokwenda hatuendi kutangaza redioni kuwa tunakwenda lol? Kifo kipo hata kama angeshuka Muumba mwenyewe akakupatia dawa.
     
  2. N

    Nguto JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,969
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Unajua shetani hapendi watu wapone. Anataka aone watu wanvyhangaika tu na maradhi yeye ancheka na kufurahi pembeni!!!! Watu kupona ni vita kubwa sana kwake. Watu wataendelea kwenda lol na watapona tu!!!!
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    litakuwa linamilikiwa na mwiiiii-----ngi wa ruwa au kartotoise ndio wanampiga sana baada ya kukosa waamini
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    watu wengine wivu umewajaa
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    naomba takwinu za marehenu wa Muhimbiki
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kifo kimeumbwa na Mungu hivyo akitaka kukiondoa ni kauli yake tu, hapo nadhani umeshindwa kuelewa mamlaka aliyokuwa nayo Muumba wetu.
     
  7. i411

    i411 JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mbona watu kibao hufa muimbili kila wiki. popote kwenye wagonjwa kunaambao sikuzao zimefika hata kama wakipewa huduma na madaktari bingwa hata babu hayo ni mahesabu ya nature haraka haraka mwingine azaliwe, mwingine apate kazi na wengine wapate nafasi maisha yanaendelea dunia hii.
     
Loading...