Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watowaji nyaraka na wapokeaji.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sonara, Jul 28, 2009.

  1. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu wa Tanzania kumekuwa na mazungumzo mengi kuhusiana na waraka wa makanisa kwa bahati nzuri wabunge wenye imani ya ukristo wameweza kuonesha hisia zao kiasi gani wamefurahishwa na waraka huo, kwa upande wa wabunge wenye imani ya kisilamu bado hatujasikia nini maoni yao,ukimnya wao hatuelewi unamainisha nini ? kuwa nawao wamekubali au wanasubiri waraka wakisilamu ili waunge mkono?
     
  2. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hili ndilo lililozungumzwa na Kingunge!
     
Loading...