Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wetu shule za msingi kupewa dawa za kichocho Morogoro mjini

Discussion in 'JF Doctor' started by MWEEN, Nov 4, 2010.

  1. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wapendwa nana JF;

    Nakumbuka mwaka jana au juzi Morogoro mjini kulitokea varangati kubwa sana baina ya wazazi na walimu wa shule za msingi baada ya watoto kupewa dawa za kichocho na wengine kuzimia.

    Nimepata habari kutoka kwa mzazi mmoja kuwa wamepata vikaratasi vinavyowaagiza kuwa wawalishe watoto wao vizuri kesho Ijumaa kwana watapewa dawa za kichocho. Maana yake ni kuwa hao wanaofanya hilo zoezi hawajaelewa somo au ni kiburi. Ninahisi, japo sina uhakika kuwa labda kuna mtu anayefanya utafiti wake na anawafanya watoto wetu "guinea pigs" na kama sivyo, basi kuna ulegevu mkubwa kwenye sekta yetu ya afya.

    naomba maoni kutoka kwa wataalamu wa afya.
     
Loading...