Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wenye umri mdogo waota MAZIWA baada ya,...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kisoda2, Aug 12, 2010.

  1. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Katika taarifa ya habari ya TBC1 jana jioni inasema maziwa ya kopo yanayotumiwa kuwapa watoto imegundulika kuwa inawafanya watoto kuanza kuota maziwa wakiwa wadogo sana kutukana na virutubisho hivyo.
    Haya tena bandugu kaaeni mkao makini na kula kula ya kitu ya China.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Tuache kula vitu vya madukani wakati tuna vyakula vyetu natural.
     
  3. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :welcome::welcome:
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ooh God natamani kutoa machozi tutawapa nini watoto wetu ??? kupata maziwa ya ng'ombe ya kukidhi mahitaji ya watoto sasa ni tatizo Kila kukicha mambo makubwa na magumu yanazidi kuongezeka:confused2::confused2:
     
  5. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Pole.........penye nia pana njia.
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,520
    Likes Received: 1,752
    Trophy Points: 280
    Hata maziwa ya ng'ombe siyaamini. Kwenye hayo maziwa kuna virutubisho vyote vinavyomfaa ndama........... na si binadamu.......... NDIYO MAANA SIKU HIZI TUNA MJITU YA AJABU SANA MITAANI....KISA MAZIWA YA NG'OMBE. UTALIKUTA JITU LINAFANYA MAMBO YA AJABU KUMBE MWENZENU ANAJARIBU KUONYESHA UNG'OMBE WAKE
     
  7. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #7
    Aug 12, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hayo matatizo yatawapata watoto wa kiume pia? au tusiwape watoto wa kike tu? Naomba ufafanuzi kwa hili tafadhali
     
  8. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ahsante sana kwa taarifa hii, lakini sasa habari hii naona kama haijitoshelezi au hicho chanzo cha habari ulikotoa hii habari hakikufuatilia kwa ukaribu zaidi juu ya hayo maziwa, maana tulitegemea kuambiwa maziwa yanayojulikana kwa jina fulani au hata wangetuambia kiwanda , batch number n.k ili iwe rahisi kuyatambuwa, ukisema tu maziwa ya kopo inakuwa haieleweki kwani kuna maziwa mengi sana ya kopo, vinginevyo iwe ni maziwa yote ya kopo,
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,743
    Trophy Points: 280
    Vyakula vya Wachina ni vya kuogopa kama ukoma.
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    haaaa...haaaaa
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Thomaso.
     
  12. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    YESU RUDI HARAKA KABLA hatujazaa watoto waliovunja ungo na kubalehe wakiwa tumboni...kwa wanawake wanaota maziwa haraka haya kwa wa kaka?
    mix with yours
     
  13. K

    Kituko JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,946
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Dada 1stLady1
    hapo kwenye nyekundi vilevile ni balaa, maana hata hao ngombe wanalishwa madawa ya kila aina ili watoe maziwa mengi, tunakula sumu kila kona
     
  14. N

    Ngala Senior Member

    #14
    Aug 12, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni balaa kila kitu kitimoto wanalishwa arv kuku wanapewa vidonge vya uzazi wa mpango n`gombe wakitwangwa machanjo ya kuzuia maradhi hawatakiwi kukamliwa mpaka baada ya siku tatu je ni mfugaji yupi anayeyakubali masharti hayo aache kuingiza maziwa sokoni kisa sindano?? natuombe mungu tuu wandugu kila kitu ni hatari sijui tutaponea wapi
     
  15. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Dah hii mada imenifurahisha saaana,basi kama mambo ni hayo bora tukamue maziwa ya ngamia tunywe!
     
Loading...