Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wawili hospitalini

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by charger, Jul 9, 2011.

  1. charger

    charger JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Watoto wapo hospitali,mtoto wa kwanza kamwona mwenzie analia ikawa kama hivi:-

    MTOTO WA KWANZA:Unalia nini?

    MTOTO WAPILI:Nimekuja kupima damu

    MTOTO WA KWANZA:Ndio sababu unalia?

    MTOTO WA PILI:Wamenikata kidole changu

    Mtoto wa kwanza nayeye Kaangua kilio balaa

    MTOTO WA PILI:Unalia nini?

    MTOTO WA KWANZA:Nimekuja kupima mkojo
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Imetulia! Hii imeishakuja sana humu jamvini
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nyie watu mh cna mbavu
     
Loading...