Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto watatu wa J.Baptist wafa Maji!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by analysti, Jan 22, 2011.

  1. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Ndugu wana JF, Jana nilipitia Mahaba Beach Club, maeneo ya boko ununio, baada ya uchovu wa kazi jioni. Nikakutana na balaa lililo nisikitisha sana. Watoto watatu wa shule ya wasichana ya sekondari ya John Baptist waliopolewa wakiwa wamekufa baada ya kuzama baharini wakiogelea, huku wengine wawili wakiwa taabani.

    Nikaongea na mwanafunzi mmoja ambaye alikuwa yupo pembeni akiwa na majonzi, alinieleza kuwa, mwalimu wao aliwapeleka ufukweni huko ili wakafanye mazoezi ya viungo kama darasa, sasa walipofika ufukweni hapo wakaendelea na mazoezi lakini baadhi yao wakaanza kuogelea na mwalimu hakuwazuia kufanya hivyo. Ndipo hao mabnti wakajikuta wanazama maji na kupoteza maisha. Nikamwambia anioneshe mwalimu lakini sikufanikiwa kumuona.

    Tukio hili lilinisikitisha sana mimi kama mzazi, kwani watoto wanapelekwa shule na wazazi kwa imani kuwa waalimu watawasimamia na kuwaongoza dhidi ya hatar zote za maisha. Lakini uzembe uliofanywa na huyu mwalimu ulinisikitisha sana na kunivunja moyo, Nikifikiria wazazi wa wale watoto wanajua watoto wao wapo shule kumbe wameshafariki.

    Mungu zilaze mahali pema peponi Roho za watoto hawa.

    Amen!!
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Bwana ametoa na Bwana ametwaa, jina lake lihimidiwe... Poleni wafiwa.

    Ila mkuu ulivyotaka kumwona mwalimu lengo lako hasa ilikuwa nini?
     
  3. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    So that i could have enough and reliable informations to post on JF.
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    malipo ya St English academy!
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mungu awalaze peponi jamani na pole sana kwa familia zao
     
Loading...