Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watoto wao wanawaingiza nafasi nzuri BOT. TRA, NHIF n.k, wanatuambia sisi tujiajiri

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Muarubaini, Oct 14, 2012.

  1. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    masikin cku hiz na vidgree vyetu tunaishia kuwa waalimu , kwenye nafasi nyingine kama huna mjomba huko imekula kwako. Watakuambia jiajira wakati watoto wakimaliza chuo ni BOT, Tra, nhif. Pspf, ewura n.k
     
  2. bologna

    bologna JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 878
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 80
    Haya ni mapito tu. Ipo day itafahamika tu.
     
  3. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mm ingawa sina dgr lkn naumia sana ninapowaona mnazunguka na mabahasha ya kaki na mkikosa kazi kwa ajili ya kukosa mtu wa kukupigia pande inauma sana
     
  4. z

    zembez Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "lini sasa? wakati na sisi watoto wa vigogo tuna vigezo wengi tumesoma india na malasia tumekuja chukua nafasi zetu" angali ucwe mfuasi wa kibwetele ipo siku lini au unategemea 2015? haya tusubiri tuone.
     
  5. R

    Raheem New Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inauma sana wanandugu, elimu yenyewe ya manati....ajira kazi, wao kiulaini wanapeta tu. anyway, may be tuushikilie ule usemi unaosema 1 day yes.
     
  6. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,679
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Anyway sina Comment sana juu ya hili, Ila ninachojua mimi ukimtumaini Mungu hakika utafanikiwa....Saa zingine Mungu anasema hatujui hata kuomba tunaomba vibaya ili tutumie kwa tamaa zetru,

    Me naamini tuwe wavumilivu ipo siku tutafika
     
  7. b

    bigmukolo Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    watoto wa wakulima tutaendelea kuumia sana.....mwantumu mahiza ana mdogo wake tulisoma naye udom akampigia pandea nssf afu yeye anatuambia tufuge kuku,,,,usenge sana huu
     
  8. M

    Mundu JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi uwiano wa kazi katika sekta binafsi (private sector) na Serikalini (public sector) ukoje?

    Yaani nani anaajiri kwa kiwango gani? Ama nani ameajiri kiwango gani Tanzania?
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    lowasa kikwete sumaye mashishanga mramba yona utayaona sana bot
     
  10. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wao wana uwezo wa kuwapa watoto zao mitaj wajiajir waajir na vijana wengine lakin kwa akil zao ndogo yamekalia kubebana 2!wangelijua ni chuki kiasi gan zimejaa mioyon mwa watoto wasomi wa maskini wangekimbia hii nchi, bt musa wetu yupo soon atakuja kutuvusha bahari ya shamu!
     
  11. K

    KIRUA Senior Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mimi binafsi inauma sana...Mfano walioomba NSSF walioenda kwenye ajira ni watoto wa vigogo tu..Mfano Mtoto wa naibu Waziri wa Ajira hata akufanya aplication aliitwa nakupewa interview kisha ajira akaanza dsm now amehamishiwa Mwanza.....mtoto hanakitu akilini but kabebwa...
     
  12. m

    mpendakweli Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :shock:
     
  13. M

    Mohamedmussa Ng'onye Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwa wengi tunataka tuanze na dream job..jaman anza na kaz yoyote ht ktk compny za usafi.. then humo ndani unapata channel na info sasa..ukiwa nje kupata taarifa ishu ndugu..mifano watu waloanza chini ipo..msichoke kutafuta..
     
  14. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Vuta subira mkuu ipo siku..
     
  15. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    nakubali mkuu !ipo siku
     
  16. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa ndugu !vijana wengi hawataki kujishusha wanataka kuwa seniors wakati juniors officers hawajapita
     
  17. b

    bigmukolo Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kazi inatakiwa iendane na thamani ya elimu yako huwezi kutumia millioni tano kwenye kusoma degree afu ufanye kazi ya laki mbili hiyo ni hasara kubwa
     
  18. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    kaka lugha kali sana! wasameheme bure mungu yupo!
     
  19. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ebwana kazi na ajira vimekuwa ishu kwa kila Mtanzania msomi na asie msomi
    Ila kama ww una idea na vijicent vyako nikubadili mwelekeo nakuwa mbunifu kuweza kujiajili madam elimu unayo sihaba mbona wenzetu wasio na elimu wanakaza na vimiradi vidogo vidogo mpaka wanatoka sembuse wenye elimu
    Let's focus ahead tutailaum serikali mpaka lini?
    Na itaajili wasomi wangapi maana kila kukicha wasomi wanaongezeka na Vigogo wanazidi kuwapush Ndugu na Jamaa zao kusoma kwa bidii wakiwahakikishia nafasi serikalini, Je ww mwenzangu na mie, Tulia, afakari badili mwelekeo!!
    Sasa ww ngoja ngoja ukizidi kupiga poyoyo watakufikia na kukuacha hapohapo ulipo ukiendelea kuilamu Serikali wakati haina habari na ww hata kidogo!!!
    Tujiongeze tuache kulaumu tusiwe kama wanasiasa maisha magumu jamaniiii.... alieshiba hamkuki mwenye njaa hata siku moja.
     
  20. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    M2 wang piga kazi utafanikiwa acha milawama co ishu sana.
     
Loading...