Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wanajua siku hizi kuweni waangalifu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lekanjobe Kubinika, May 21, 2010.

  1. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nimeipata kutoka rafiki yangu. Kuna cha kujifunza hapo unapokuwa na watoto usijisahau sana kama vile uko honey moon. Watoto hawadanganyiki!
    [​IMG]
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    May 21, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Aisee mbona hapaeleweki hapa.
     
  3. T

    Tall JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata mimi naona mauzauza tu.
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Anajaribu kueleza kuwa kama wewe una mpenzi/mume/mke usijisahau kujinafasi na huyo mpenzi/mkeo/mumeo wako mbele ya watoto mpaka ukapitiliza!

    Namuunga mkono!
     
  5. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Asante sana Masikini Jeuri. Unajua kuna watu hawataki kabisa kusoma mambo kwa kufikiri kiasi kwamba ndio maana akijaribu kujibu anaandika mambo tofauti kabisa na kupotosha mada. Ujumbe uko wazi kabisa na mwenye kutaka kuelewa hahitaji kupewa tuition. Uswahilini ukipanga chumba kimoja na mkeo ukagawa katikati kwa khanga au kitenge kuwatenganisha ninyi na watoto, utakuwa unajidanganya kusubiri watoto wako kimya mkaanza kuruka majoka kidhani wamelala. Wakati mwingine watoto hujifanya wamelala ili waone filamu live ya bure mnayoicheza upande wa pili wa khanga hiyo. Kama mtu hataki kuelewa na kujifunza kitu asubiri zamu yake mwenyewe. Labda kama mwenzetu hajambojambo anaishi kwenye kibanda chake mwenyewe kisicho maswali kama hayo.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka kuona documentary moja hivi about children's psychology, wanashauri kumheshimu mtoto wa 1+ years old kama mtu mzima. I think ni makosa kuoga, kuvaa nguo au anything private/intimate na watoto 1 year old and above wakiangalia. Nafikiri ni tatizo tulilonalo sasa, watoto wetu hawajui hata UCHI ni nini tena. Maungo wazi, si wanawake si wanaume. Potty ya mtoto ianwekwa sebuleni, mtoto hakatazwi kujisaidia mbele za watu. Toka utotoni akifundishwa chupi ni private, utakuwa umemponya na mengi!
    Mara nyingi wanawake ndo wanatupiwa mawe kwa kuacha matiti na mapaja nje nje. but I also get pissed off by guys showing off their chests. mtu anavaa vest tu kisa yoko garini!jamani, some ladies are curious cats, we love imagining what is hidden inside the cloths! Mfundishe mwanao kuuthamini mwili wake na hatauruhusu uchezewe au kufanyika maonesho!
    Thanks buddy, totally agree with you!
     
  7. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #7
    May 22, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah! Very true...
    Hata hizi filamu zetu jamani... Tuwe makini sana, watoto wadogo wana "curious minds" sana...
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    You can BET ; nishawahi kumfuma jr ana smile alipoona tongue kissing kwenye movie nikapiga marufuku! Shida ni hapo tunapowaacha na wasaidizi huko nyumbani!
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    n ahao wasaidizi jamani wanawaharibia sana watoto

    rafiki yangu juzi kanipigia simu he is confused, kamfuma housegal anamfanyisha Jr. wake ngono, Jr mwenyewe ana miaka 6............aaah jamani mie staki kusikia wasaidizi mnyalu!!!!
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kwetu wanasema "Wifunyage" maanake ni pamoja na kuomba Mungu apishie mbali!
     
Loading...