Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wana haki ya kusikilizwa (i)

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Mar 6, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Baba alikuwa anamwambia mtoto wake "si ruhusa kusema wakati tunakula, hasa tukiwa na wageni".
    Siku moja walipata mgeni, wakati wa kula mtoto akaanza "Baba..."
    Jicho alilomtolea mwanawe lilitosha kuwa onyo.
    Baada ya muda, "Baba..."
    Baba kasoro amzabe kibao.
    Dakika moja baadae, "Baba...."
    "Shhhhhhhhhhhhhhh", baba ustahamilivu ulimwishia.
    Baada ya mgeni kuondoka, "Si ninakwambia siku zote wakati wa kula usiseme? Enhe! Ulikuwa unasemaje?
    Samahani baba, haina maana tena, nilitaka kukwambia tu kuwa mbele ya sahani yako palikuwa na mende".
     
  2. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hapoa baba sijui atatapika
     
Loading...