Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watoto wamelala eh!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Apr 20, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    securedownload.jpg


    "Dear God, this winter please send clothes to all those poor naked ladies in Daddy's Cell phone and computer, and build shelter to the homeless men who sleep with mum when dad is at work...please assist my parents to stop fighting at night so that they can sleep well in your name....Amen."
     
  2. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Aaaameeeen!
     
  3. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2010
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    LOL ...Good one. Thank you.
     
  4. t

    thesonofafrica Member

    #4
    Apr 20, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii kali
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mhh kali ya mwaka!
     
  6. k

    kero Member

    #6
    Apr 21, 2010
    Joined: Sep 23, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Only you you are awake. Good job
     
  7. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ameeeenn
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Sala nzuriiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  9. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good!!!!!!!!!!!!!!!!!1
     
  10. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    amen, let it be so..............
     
  11. L

    Losemo Senior Member

    #11
    Apr 23, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fantastic. I like it
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    aaaaaaaaaaaaamen!
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    its so sweet of her!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    Ngoshwe nimecheeeeeeeeeeeeeeeeeeka nikashindwa kuitikia sala lol!!!
     
  14. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tumsifu Yesu kristo.Ameeeeeen
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Oohhh mwanangu mpendwa weweeee..!

    Mungu akubariki mwanangu, ukue na kuwa na busara!

    Wazazi na tujifunze kuwa ni hatari sana kutunza vitu vya namna hiyo katika simu na kompyuta~
    Lakini pia usiku tusifanye kama vile dunia ni yetu wawili, tujue kuna watoto upande wa pili wa ukuta, so tupunguze sauti wakati wa kucheza mganda na kuimba nyimbo za kimakonde!...huh!
     
  16. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2010
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,606
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Mtoto mjuaji huyu. Sala imekaa kimpangilio hivyo. She knows something ...
     
  17. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ameeeen!
    She must very bright, Good pray
    Laiti wangekuwepo watoto wawili wakawa na akili za namna hii. basi msamaha nje nje
    Thank you for the post ndugu, it is very nice.
     
  18. K

    Kilian Senior Member

    #18
    Apr 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2009
    Messages: 143
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Good one Thanks.
     
  19. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Oohhh mwanangu mpendwa weweeee..!

    Mungu akubariki mwanangu, ukue na kuwa na busara!

    Wazazi na tujifunze kuwa ni hatari sana kutunza vitu vya namna hiyo katika simu na kompyuta~
    Lakini pia usiku tusifanye kama vile dunia ni yetu wawili, tujue kuna watoto upande wa pili wa ukuta, so tupunguze sauti wakati wa kucheza mganda na kuimba nyimbo za kimakonde!...huh!:drum: Hapo mkuu PJ UMENOGESHA KWELI KWELI.
     
  20. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #20
    Apr 25, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nice prayer
     
Loading...