Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto waliocheza Halaiki ktk sherehe za Mwenge waandamana kudai malipo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngaliba Dume, Oct 17, 2012.

  1. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Katika hali isiyotarajiwa wanafunzi wa shule ya msingi mjini Shinyanga na vitongoji vyake wameandama huku wakiimba nyimbo za kuhamasishana kudai ahadi ya malipo yao baada ya halaiki. Watoto hao wamelalamika kunyweshwa uji wa chumvi na bokoboko ktk mda wote wa kambi,wamelbni na kusema hawatakubali ufisadi wa namna hiyo na wapo tayari kwa lolote
     
  2. Jodeny

    Jodeny JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo, nasubiri wajawazito nao waandamane matumbo mbele!
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hawajifunzi kwa wenzao wa Kigoma, mambo yatakuwa mazuri maana kwenye nchi yetu hakuna kinachopatikana kwa urahisi labda vyeo kwa watoto wa wakubwa
     
Loading...