Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto waletwa kujaza viti Karimjee Hall-Katiba

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Dingswayo, Apr 8, 2011.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Nimeona kwenye taarifa ya habari ya habari ya saa 2 ITV kuwa watoto wengi waliletwa kuanzia asubuhi saa 11 ili kujaza viti. TV imeonyesha watoto wakiwa wamelala na fujo kuzuka baada ya watu kuhoji jambo hilo. Ilibidi polisi waingilie.

    Imezidi kuelezwa kuwa watoto hao walikuwa wakipiga kelele na kuzomea sana pale watu walipokuwa wakitoa maoni yao dhidi ya mswada huo.

    Inaelekea kuwa kuna watu ambao wako tayari kufanya lolote ili mswada huo upite kama ulivyo bila kupingwa.

    Tutafika kweli?
     
  2. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unashangaa nini? Si Tambuu Hasa alitangaza kwamba leo ccm italeta wafuasi wao kwa sababu Chadema jana walileta wao.

    Mikutano ya ccm na ya JK huudhuriwa na umati wa rika gani?
     
  3. Pelosi

    Pelosi Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa style hii hatutafika, ni jambo la aibu sana! hivi kuna upunguani kiasi gani kwa serikali yetu?! yaani hata hao polisi hawakuweza kuwatoa hao watoto kwani ni wazi walikuwa wamesinzia kwenye mabenchi n wengine waliamua utoka nje baada ya kuchoka kwa yale yaliokuwa yakiendelea kwa vile yalikuwa hayawahusu! watoto hao wanakadriwa kuwa kati ya umri wa miaka 11 na kumi na 14!

    jana nilipata shida sana kulala kutokana na zile vurugu za tegeta, dodoma na karimjee, ni wazi kwamba tunakoelekea ni kubaya mno na serikali haina habari na hilo na sidhani kama wanajua cha kufanya (cause if they knew the would have protected all these). u wapi usalama wa taifa wenye kunia mema na taifa hili?!

    hivi ni nani sasa ambaye anaweza kutoa mwongozo juu ya hili taifa tuepuke huko kubaya tunakoelekea?!
     
  4. k

    kayumba JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndiyo maana naipenda Tz?

    Si mliona baada ya Babu Loliondo kusema kaoteshwa na Mungu kesho yake na wengine wakaoteshwa....!

    Jana wamezomewa na sasa wamejibu mapigoooooooo!

    TAMBUENI HAYA YA KATIBA NI MCHEZO, ILA USIPOCHEZWA VIZURI HATA WALE WANAODHANI WATASHINDA WANAWEZA KUSHANGAA MATOKEO.....!
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    wametolewa shule gani japo wanapaswa nao kutoa maoni kama watoto lakini kufundishwa kuzomea,nchi ndio imeshavurugika patamu hapo, nahofia kukatwa panga kabla sijaona daraha la kifamboni ebo labda nitaiona Kigoma ikiwa Dubai
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Kweli CCM kwisha. Hiyo ni dharau
     
  7. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Poor CCM! Oooooh die forever we dont need you any more.
     
  8. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitendawili! Akiwa CUF kule Temeke alikuwa akikusanya vibaka mtaani na viroba vya mawe ktk pick up yake kuwapiga CCM, leo yuko CCM anakusanya watoto wadogo wajaze viti ili watu wenye akili zao wasipate nafasi ya kukaa na kushiriki suala muhimu la kujadili hatma ya Taifa lao, na hata hao wachache watakao bahatika kuingia ndani na kuchangia mada basi wazomewe.
     
  9. F

    Froida JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    na Dodoma unaambiwa walikuwa 30 ilivyofika kwenye saa tano wakabaki 15 wananchi wamewaachia watowe maoni wenyewe baada yakuwavurumishia mabomu ha ha ha CCM kwisha
     
  10. C

    Campana JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni dhahili wale ni Chipukizi wa CCM - mwenyekiti wao mtoto wa JK
     
  11. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,568
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Ovyoooooo!
     
  12. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapa ni kaaaazi kweli kweli.....hakika nchie yetu tamu na nzuri ajabu ya Tanzania inakwenda pabaya tena pabaya sana. Mungu aturehemu na tusalini sana
     
  13. B

    BILLY2TRY Member

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hii sasa aibu
     
  14. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    CCM wameishiwa mbinu mpaka wanaleta watoto saa 11 asbh. Hii ni dalili ya cham kufa!
     
  15. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Yaani suala nyeti la katiba,limegeuka mchezo wa kitoto...this is hard to comprehend! May God help us
     
  16. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kweli CCM mishipa yao ya aibu imeshaoza haifanyi kazi kabisa, yaani watu wazima wanatoa mawazo ambayo ukiyasikia unabaki kushangaa tu, eti ndio viongozi wetu, yaani tunataka kuunda katiba mpya, halafu huyo aliyesababisha tutake kuunda katiba mpya (kwa kuchakachua kwake) eti ndio atupangie hizo hadidu za rejea, hii ni akili au matope, sasa kuna sababu gani ya kujadili kitu ambacho matokeo yake tunayajua. Rais ambaye wote tumeuona uwezo wake wa kufikiri ndio atupangie nini cha kuweka kwenye katiba.

    Shauri yenu CCM Gbagbo mwenzenu siku hizi anaishi shimoni kama nyoka, au hamsikilizi habari.

    'A FOOL LEARNS FROM HIS OWN MISTAKES, A WISE MAN LEARNS FROM OTHER PEOPLES MISTAKES'

    Baadaye, nakwenda kwa wakubwa. politiki siwezi.
     
  17. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kweli CCM mishipa yao ya aibu imeshaoza haifanyi kazi kabisa, yaani watu wazima wanatoa mawazo ambayo ukiyasikia unabaki kushangaa tu, eti ndio viongozi wetu, yaani tunataka kuunda katiba mpya, halafu huyo aliyesababisha tutake kuunda katiba mpya (kwa kuchakachua kwake) eti ndio atupangie hizo hadidu za rejea, hii ni akili au matope, sasa kuna sababu gani ya kujadili kitu ambacho matokeo yake tunayajua. Rais ambaye wote tumeuona uwezo wake wa kufikiri ndio atupangie nini cha kuweka kwenye katiba.

    Shauri yenu CCM Gbagbo mwenzenu siku hizi anaishi shimoni kama nyoka, au hamsikilizi habari.

    'A FOOL LEARNS FROM HIS OWN MISTAKES, A WISE MAN LEARNS FROM OTHER PEOPLE'S MISTAKES'

    Baadaye, nakwenda kwa wakubwa. politiki siwezi.
     
  18. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unawatafuta? Wamelala fofofo wanagawana wanawake na wanaume. Akili zao kama za watawala wao!
     
  19. kijana makini

    kijana makini Member

    #19
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ...and that's how CCM crumbles!!!!
     
  20. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    nahs mambo ya kenya yapo near kutokea.
     
Loading...