Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wakikua walale vyumba vyao

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Midavudavu, Jan 27, 2012.

  1. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wazazi fulani walikuwa na chumba kimoja na walikuwa wanalala na mtoto wao wa makamo hivi. Basi siku moja usiku akamsikia mama yake analia, akamuuliza mama! mbona unalia? akamjibu aa, naota tu mwanangu. Siku nyingine tena mtoto akamsikia baba yake naye analia usiku, akamuuliza baba! mbona unalia? akamjibu aa, naota tu mwanangu. Siku nyingine akawasikia wote wawili wanalia kwa zamu akawauliza Baba na Mama mbona mnalia?. Wakamjibu wote kwa pamoja tunaoooota mwanetu. Je, mnaota pamoja nifundisheni na mimi niwe naota pamoja na mimi. Mtoto akawauliza. Ushauri kama chumba kimoja na mnalala chumba kimoja na mtoto mechi fanyeni mchana akiwa hayupo.
     
  2. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa huyo mtoto alikua haoni yanayotendeka?????
     
  3. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu washwahili tundi huwa tunakulaga huku taa tukiwa tumezima
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Weka vizuri kichekesho chako mkuu maana kilivyo kaa ni kama habari!
     
  5. m

    mkazamjomba Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukata kama chumba ni kimoja je?
     
  6. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu kichekesho kuwa kama habari ndiyo kichekesho chenyewe, nakushukuru kwa kuwa unaelewa haraka.
     
  7. m

    mkazamjomba Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu waungwana nimejiunga na wanajamii tupeane mawazo ya busara heri ya mwaka mpya
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Its lunch time
     
  9. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Kama ni mimi baba namwambia "mwanangu subiri ukue na wewe utaota tu kama mimi na mama yako tunavyoota hivi sasa"
     
  10. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    habari zenyu.
     
Loading...