Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wa wazaramo hawafanani, utafiti

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Msandawe Halisi, Jan 19, 2011.

  1. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Nimetoka Masasi Mtwara jana, leo nipo Mkuranga mkoa wa pwani. Kisa cha kushangaza, familia ya wenyeji wangu watoto wao awafanani, wapo 5. Moja mrefu, wawili wafupi, wawili wa Wastani, rangi zao wengine azipo kwa baba wala mama. Katika kudadisi kwa utafiti, nikajulishwa kuwa watoto wa waazaramo awafanani. Chanzo cha matatizo hayo ni ngoma za mila na desturi. Leo Mr Msandawe nipo njiani naelekea arusha. Kama nitalala Tanga nitawajuza maajabu ya Tanga Kesho. Siku njema wana JF
     
  2. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli umeamua kufanya utafiti
     
  3. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45


    Ndio Mkuu, wewe wa mkoa upi ili nirekebishe ratiba yangu.
     
  4. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe kuna wengine wanafanana Mr. Msandawe!!!
    Tunasubiri wa TANGA!!! Safari njema.

     
  5. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Hao wanao fanana kwa kimo, angalia sasa sura zao,rangi & sauti. Utastajabu ya Mussa.
     
  6. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mie kwetu Rukwa sijui utakwenda lini??? Na ukija usisahau kunitumia PM nikuonyeshe pakuanzia
     
  7. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45

    Rukwa bado sana, pindi nikitoka kigoma nitakula boda la huko. Nataka nifike kipindi cha radi za mchana ili nizishuudie kwa macho yangu. Pamoja na ule uchawi wenu wa mamba, wa nchi kavu niwaone
     
  8. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kila la kheri katika utafiti wako. Lakini usisahau kutoa suluhisho baada ya kuchonganisha familia
     
  9. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ninyi wazaramo, haya ni ya kweli???????
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Harusi za Kizaramo

    [​IMG]

    End product

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  11. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #11
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145

    Mimi kwetu kwa mtoro pale njia panda ya kwenda singida na kondoa vipi watu wa Kwamtoro au hujawahi kufika? au pengine umeshawahi ila hujawafanyia utafiti?
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tuache hii tabia ya kabila moja kujiona bora kuliko jengine.

    Kama Wazaramo wanafanya harusi za ngoma na kuzaa watoto tele, si tuwaachie wenyewe. Why do we have to care?
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    @ Gaijin sidhani ni isuue ya ukabila hapa, ni faithfulness kwenye ndoa ndio mleta mada anasisitiza hapa. ukiangalia kwa mapana kuna issue za magonjwa ambukizi na morals pia.
     
  14. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Kwa nani! Kwa salumu au kwa mzee fokoro. Wewe una undugu na Najim Sanzawa.
     
  15. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #15
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kwa kina Jamal Nassor
     
  16. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wewe picha ulizoweka zilikuwa na lengo gani?

    Kimtazamo wako suala la kuwa faithful kwenye ndoa linawahusu Wazaramo tu? Hayo magonjwa wanapata wao tu?

    Mtoa mada might have had a good point lakini picha zako zimekwenda out of point. Wanaofanya ngoma harusini ni Wazaramo tu?

    Na ngoma harusini ina uhusiano gani na watoto kuwa Wa baba tofauti?
     
  18. M

    Mkare JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo Mkuu hilo tatizo la kutokuwa faithful kwenye ndoa wazaramo tu ndio wanalo???
     
  19. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #19
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    we mbea jaman...
     
Loading...