Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wa Wasira waliojiunga CHADEMA watoa ufafanuzi juu ya uhusiano wao na Waziri Wasira

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Oct 1, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

    UFAFANUZI KUHUSU SISI KUJIUNGA NA CHADEMA NA MALUMBANO KUHUSU MAJINA YETU


    Tarehe 30/09/2012 mimi Esther Wasira na dada yangu Lilian Wasira tulijiunga na CHADEMA na kukabidhiwa kadi na Katibu Mkuu wa CHADEMA Mh. Dr Willibrod Slaa.

    Tulielezea kwa kirefu sababu za sisi kujiunga
    CHADEMA na tukasisitiza kuwa tumeridhika kuwa CHADEMA ni chama chenye dhamira safi ya kuiongoza Tanzania na kwamba ni chama kinacholeta matumaini mapya ya kuijenga Tanzania mpya yenye neema.

    Waandishi wa habari walijaribu sana kutudodosa kujua tuna uhusiano gani na Waziri Steven Wasira. Tulielezea wazi kuwa mahusiano yetu ya kifamilia hayahusiki na sababu na dhamira yetu ya kujiunga CHADEMA. Hata hivyo tulielezea kuwa Waziri Steven Wasira ni baba yetu mdogo ambaye alinyang'anyana ziwa na baba yetu mzazi, wakili George Wasira. Tulidhani hiyo ilitosha na lisingekuwa swala tena la kujadili na badala yake hoja ya kujadiliwa ingeweza kuwa sababu tulizozieleza za kujiunga CHADEMA.

    Tunasikitishwa sana na malumbano yaliyofuata baada ya hapo kuhusu kama sisi ni watoto wa Wasira au la. Kama tulivyoeleza, tumejiunga CHADEMA kwa sababu tulizozieleza hapo awali na wala si kwa sababu nyingine yeyote. Hatujajiunga CHADEMA kumdhalilisha mtu, kumfedhehesha mtu au kukipatia umaarufu CHADEMA kwa vile tu tunatumia jina la Wasira.

    CHADEMA ni chama cha siasa tena chenye wanachama na wafuasi wengi Tanzania hivyo si kashfa bali ni fahari kubwa mtu kujiunga CHADEMA na tena ni ushahidi wa mtu kujitambua. Pia CHADEMA ni Chama maarufu sana Tanzania kwa sasa hata pengine ni maarufu kuliko CCM hivyo hakihitaji kujipatia umaarufu kwa mgongo wetu.

    Sisi tunawaheshimu sana wazee wetu na tutaendelea kuwaheshimu ila linapokuja swala la chama cha kujiunga linabaki kuwa hiari yetu kwa kuzingatia sera za chama na uwezo wa chama husika katika kujenga Tanzania tunayoitaka na hilo ndilo lililotupeleka CHADEMA. Na hii ni haki yetu ya msingi kabisa inayolindwa na Katiba ya nchi hii chini ya ibara ya 20(1).

    Ikumbukwe kuwa mmoja wa Waanzilishi wa CHADEMA ni Mzee Wasira. Dhamira ya kuanzisha CHADEMA ilikuwa ni kushika dola na hili ndilo CHADEMA imekuwa siku zote inajaribu kuwashawishi Watanzania kuwa sasa wamekomaa na wanastahili kuchukua dola. Kwa vile kuchukua dola ilikuwa ndio ndoto ya baba yetu mzazi Mwanzilishi wa CHADEMA, sisi kama watoto tumejiunga na M4C ya CHADEMA ili tuweze kutimiza ndoto ya baba yetu kuwa CHADEMA siku moja ichukue jukumu la kuiongoza Tanzania.


    Kwa maelezo zaidi wasiliana na:

    Lilian Wasira 0719 604156
    Esther Wasira 0655 048797

     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    kama umri wao unaruhusu kugombea ningeshauri mmoja wao agombee jimbo la steven wasira'yule mzee anatakiwa kupotea katika ulimwengu wa siasa
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dr. Wassira aka mtemi wa Mahale Pangua hoja hiyo.......watoto wa kaka yako ni nani kwako?
     
  4. C

    Concrete JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Safi sana kwa kutoa ufafanuzi ili watu wasioelewa waweze kuelewa vizuri.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Kumbe sio watoto wa Wasira bana.
     
  6. i

    ibange JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Safi sana hawa watoto wanaonekana ni vipanga sana na ni wafuasi halisi wa Chadema
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Haya ndio matatizo ya gutter politics... Katika haya mambo ya kisiasa msingi wa familia yoyote ni mshikamano hasa wakati wa kashfa mbali mbali ziwe za kweli ama uongo. Sielewi uhusiano wa hao mabinti na Waziri Wassira, ila ukweli utabaki lazima kutakuwa na kidoa kimeingia sababu tu ya baadhi ya waandishi waliandika habiri katika misingi ya ushabiki!

    Imekuwa ni sifa kutaja watoto wa mkubwa fulani kajiunga CDM nadhani in a way kama kuonesha kuwa watoto hawawakubali wazazi wao na vyama vyao (mara nyingi kutoka CCM). Ile habari ya juzi kuhusu hao mabinti ilielezwa in the lines ya kuonesha Waziri Wassira kana kamba ni baba yao mzazi, kumbe NDIO ni ndugu lakini sio baba yao Mzazi.

    Nam support Wassira kuliweka wazi kuwa wale sio wanawe na kwamba wa ndugu yake... ingawa kauli yake inaonesha wazi ni namna gani amekereka; na nawapongeza pia akina binti Wassira kuliweka hili wazi na kulipa ufafanuzi na kutowa upande wao wa shillingi. Haya mambo hayatakoma, yataendelea tu ili mradi ushabiki wa majina makubwa katika siasa yakiendelea kushobokewa... Mambo ya aibu basi tu.
     
  8. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naam, imeeleweka vyema.
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Mzee Wasira hayuko sawa sawa...soemthing is missing somewhere.
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hawa watoti ni Bab Kubwa.CDM mmelamba dume.
     
  11. j

    jruru80 Senior Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe hujui kusoma..Ni watoto wa WASIRA...George Wasira
     
  12. C

    Concrete JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nilitegemea mzee Wassira angeongea kwa busara kama hivi ''Ni haki kwa wanangu kuamua kujiunga na vyama vya siasa wanavyovipenda''
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Asante sana Esther Wasira 0655 048797 kwa ufafanuzi

    [​IMG]
     
  14. W

    WildCard JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    YUle kijana aliyejiunga CHADEMA kule Marekani sio wake pia?
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Kumbe sio Steven Wassira.
     
  16. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Biashara ya kuuza habari (magazeti ) nayo imechangia kupotosha hii habari..
     
  17. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    Akina Wasira wapo wengi,ila Stiven wasira yupo mmoja. Hivyo huwezi kutaja wasira bila kufafanua Wasira gani.
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu ndio nani?
     
  19. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    safi sana.........ila inauma sana watoto wanapokua upande wa pili!!..ila inawezekana pia wamekuja CHADEMA baada ya kukosa nafasi stahiki ndani ya CCM..ingawa mtapinga dada zangu lakini mnatumia kofia ya baba yenu mdogo kujipatia umaarufu hasa ikizingatiwa kwamba wanabif kali sana na CHADEMA..na CDM itawatumia kama silaha ya kumuangamiza.
     
  20. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,884
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kudadeki watu mna hasira, itakuweje siku so and so Kikwete akijiunga CDM?
     
Loading...