Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wa Viongozi CCM wanalazimishwa kwenye siasa! Hawana mapenzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamundu, Mar 13, 2012.

  1. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kumekuwa na utaratibu wa kuweka watoto wa viongizi kwenye nafasi mbambali za nyama. Ukweli ni kwa hawaonekani kama wanafurahia badi ni kama wamelazimishwa kwa kunufaisha na kufurahisha familia zao. Kuanzia Nape mpaka makamba na wengineo ni watu wakukosana kila siku kwasababu ukweli wa nafsi zao hauko CCM.
     
  2. m

    matamvua Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nakubaliana kabisa huyu Sioi anaonekana kabisa hata uwezo wake wa kushawishi kisiasa ni mdogo mno hamuwezi kabisa Nassari. Yaani hajui kupangilia hoja kuvutia watu kumsikiliza
     
  3. W

    We know next JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama wao wenyewe hao watoto wa vigogo wanashindwa kuwa na uchambuzi yakinifu wa hali halisi ya dunia na hasa siasa zinavyokwenda, wao ndio wa kuwalaumu kwa umbumbumbu wao. Wanasahau kuwa wazee wao muda wao umeshapita na kizazi kinachoingia ktk siasa ni tofauti kabisa, ni jukumu lao kukataa na kuendelea na mambo yao. Kwa swala la Sioi, atakuja jutia uamuzi wake huu wa kukubali kuingia ktk siasa tena kwa makundi yanayosadikika ni machafu.
     
  4. p

    politiki JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ulichosema ni ukweli lakini natofautina kidogo nawe kwenye issue ya Nape kwani yeye ametoka darasani na kukimbilia siasa moja kwa moja kwahiyo hana life experience nikiwa na maana ya private sector. hawa wengine at least walijaribu wakafaulu na wengine wakafeli ingawa hata kwenye kufeli kuna mambo mengi unakuwa umeyajua kama reality ya maisha.
     
  5. M

    Mkandara Verified User

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu siudhani kama wanalazimishwa isipokuwa huko ndiko kwenye Ulaji na wengi wao wanataka umaarufu kama wa wazazi wao. kati ya hawa vijana wote nadhani Makamba he is the best kwa sababu anajua kazi Ubunge ni nini? ana exposure na anaonyesha anaweza kuleta mabadiliko japokuwa sii ya kitikadi.

    Tatizo la vijana hawa wote ni kwamba wameingia ktk makundi ya Mtandao, ina maana wanashinikizwa kufanya ama kuungana na makundi jambo ambalo linawapunguzia sana uwezo wao kufikiri ama kufanya maamuzi. Lakini ukweli utabakia kwamba - Hakuna ajira iliyo rahisi kwao kama kuingia serikalini kwa sababu ndio urithi uliopo - If he can do, I can do better!
     
Loading...