Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wa viongozi bungeni: Makamba, Msuya, Kawawa(2), Sokoine, Mwinyi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mageuzi, Feb 16, 2011.

  1. Mageuzi

    Mageuzi Member

    #1
    Feb 16, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watoto wa viongozi bungeni,Makamba,Msuya,Kawawa(2),sokoine,mwinyi,ktk michuziblogg wameweka picha ya vita kawawa na dada yake wote wabunge ,wakiwa ktk viwanja vya bunge.
     
  2. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    So what ????!!!!! crap
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    sio crap swala ujiulize kuingia kwao kuko merited? na kwa manufaa ya nani? CCM au Wananchi maana naskia Vita Kawawa alifanya mama Sijaona kupelekwa Ubalozi Japan kisa asipate upinzani wenye akili jimboni! na huyo dada yake hata sijui kaingilia kupitia mlango upi maana madaraka ni kupeana sasa hivi? Huyo Mwinyi sioni anachofanya kama Waziri huyo wa Sokoine na Msuya nao hata sijui wana upeo gani katika madaraka waliyopewa! Makamba ndo huyo tunaona anajigamba lakini anajulikana yuko upande gani
     
  4. k

    kayumba JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mageuzi; hawa watoto wamefanya nini tena mpaka ukamua kupost?

     
  5. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    unategemea mabadiliko gani kutoka kwa wabunge kama hawa,watazidi kumaintain status Quo za baba zao,like father like son,mtoto wa nyoka ni nyoka tu.
    Kama amelelewa mazingira ya kufaidika na Broken System walizotengeza na kupitishwa bungeni na baba zao. so hawa watoto zao watazidi kuundeleza mfumo huo huo
    Wabunge walikuwa wanapewa millioni 40 Plus,so now wamefikisha 90 million kununua gari moja kutembelea jimboni,mbona wakati wa kampeni waliweza kutembelea jimbo mtaa kwa mtaa ,iweje now watake gari la thamani ya 90millions au walikuwa wanapaa na uongo(inatia hasira sana ukitafakari) .
    I have very low expectation of Wabunge of such background.

    a good Example ni George bush Jr,amechukua uraisi wa America, ameendeleza vita ya baba yake ya iraq ya 1990's amesababisha gharama kubwa usa financially and morally us soldiers wamekuwa vilema un necessary ,pasport control dunia nzima kwa kigezo cha war on terrorism.so wamerekani wasingempa bush jr uraisi hii tabu ktk airport zetu isingekuwepo.

    kurudi ktk mada. Watoto wa hawa wabunge viongozi wastaafu,hawataleta mabadiliko ya kupinga maamuzi ya wazazi wao ikiwa na pamoja kutengua sheria zinatuumiza wazalendo.
     
  6. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nampenda lowasa kwa kuwa mtu wa vision,yeye amemuwezesha mwanae kutoingia ktk politics za nchi hii.he will build the empire ambayo baba ameweka msingi madhubuti kuliko kurithisha watoto siasa kama akina Mubarak wa Egypt, and syria
     
  7. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi mbona watoto wa viongozi wa upinzani hujawataja? Tena wao hawasubiri baba zao kuondoka bungeni wapo pamoja humo humo. Acha wivu...!!
    We unadhani kwa kuwa baba zao wamekuwa viongozi basi wao hawana haki ya kugombea?



     
  8. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kumbe jf wamo wengi tu
     
  9. b

    babacollins JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ukiwa na watu wenye uwezo wa kiuchumi uliopatikana kwa njia isiyo halali hata kuisadia jamii inakua ni swala gumu sana tumejionea hapa kwetu maskini na wasio jiweza wanavyoteseka, na tabia hiyo ya ubinafsi na umimi huwarithisha hata watoto wao kuwanunulia mitihani a mambo kama hayo SINA UHAKIKA SANA VIONGOZI WABOVU NA MAFISADI WANA WARITHISHA KITU GANI WATOTO WAO!!
     
  10. P

    Pokola JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mercenary!! Umetumwa wewe!!
     
  11. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Naomba ututajie watoto hao wa viongozi wa upinzani tuwajue pia tusiongee nadharia.
     
  12. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Umetumwa hujui usemacho
     
  13. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,698
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    + Muhagama, Malima....
     
  14. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,698
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hawezi kuwataja kwa sababu HAWAPO...
     
  15. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    New mzalendo, nina wasiwasi na uzalendo wako, nafikiri ni ule ule uzalendo wa akina lowasa wa kuiibia nchi hii masikini
     
  16. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wote hawa wamepita kwa merits zao, Makamba though kapita bila kupingwa lakini anaonekana ni mzuri tunategemea mema toka kwake. Vita ni mzuri, tumeona vita vyake bungeni.
     
  17. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    Wanahisi wamerithi gene za utawala. Pia CCMizi wanaogopa wakienda upinzani siri zitawikileak
     
  18. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Si kweli kwamba wamepita bila kupingwa,waliingia gharama kubwa kuwanunua wapinzani.
     
  19. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mtoto wa Msuya pale bungeni ni nani?
     
  20. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio hapo kama ni upupu huu.Ata CDM kuna Binti Ndesamburo(Lucy Owenya),dada Lissu n.k.Sidhani kama kuna kosa mbaya ni kupachikana kinyemela.Marekani Ukoo wa John Kenedy wote ni siasa.Bush,baba na mtoto wamekuwa marais na wastaafu kwa sasa.
     
Loading...