Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wa Slaa ndani ya bunge

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magesi, Jul 20, 2012.

  1. M

    Magesi JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naibu spika wa bunge baada kipindi cha maswali na majibu ametambua uwepo wa watoto wa Dk. Wilbroad slaa aliozaa na mke wake wa zamani Mbunge viti maalumu Mh.Rose kamili kupitia CHADEMA
     
  2. d

    decruca JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nzuri hiyo.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    ni vizuri zaidi.
     
  4. m

    mwakijule Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sn,makamanda wa kesho!
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni wageni wa Rose Kamili...Kwani kuna Ubaya?au ndo mwendelezo wa zile sarakasi?
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndio hicho tu anachojua, ushabiki wa kisiasa!
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Angesema kabisa anatambua uwepo wa watoto wa Mhe. rais wa kuchaguliwa na watanzania! His Excellence Dr. W. P. Slaa (PhD)
     
  8. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,791
    Likes Received: 1,276
    Trophy Points: 280
    Tundu Lisu katoka BUNGENI.
     
  9. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 527
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    safi sana makamanda wa kesho hao
     
  10. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Umetuambia tufanyeje sasa au ni umbea tu.
     
  11. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wote wanatoka safi sana
     
  12. M

    Magesi JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni watoto wa Rais wa watanzania wengi kutoka mioyoni mwao
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duh! kumbe Padre Slaa ana watoto wengine wa nje ya ndoa! huyu ndio mtu anaeruhusiwa kugombea Urais?

    Kuna kila sababu inabidi Tanzania tuweke sheria za wagombea Urais zinazoendana na maadili ya mgombea na huu ni wakati muafaka kuliongelea tunapojadili Katiba mpya.
     
  14. escober

    escober JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa mkuu wewe Jamii forums imekupa heshima ya kushiriki katika mdahalo watu wanategemea mawazo ya kujenga kutoka kwako tunapoelekea siku ya mdahalo lakini bado unaendekeza tabia zako za kidini. nadahani JF wafikirie upya kukupatia nafasi hii kwa sababu hufai kwenye jamii ya watu wastarabu.
     
  15. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mimi najiuliza Ikulu watatumia kiasi gani kugharamia futari musimu huu wa mwezi mtukufu, kwa sababu nyomi la pale huwa sio la kawaida??
     
  16. i

    iseesa JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa MGAMBA anao watoto wangapi "wa Ndani" na wangapi wa "Nje?"
     
  17. h

    hayaishi New Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ndio umbea, kama ni kuzaa nje ya ndoa ni yeye, sisi tunautambua uwezo wake hata wewe mwenyewe unaongoza kw akuzaa nje ya taratibu za ndoa,
     
  18. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huwa nikisoma coments zako huwa najaribu kuimagne what kind of man ur...napata tabu kuelewa how do u live with other ppl cuz huwa naona crisis ktk kila utendalo. May God have mercy on u cuz u do thngs out of ur skin! Ur so pathetic,rigid and ignorant! Huwa unanichefuaaa!
     
  19. m

    majebere JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,188
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Mpaka sasa zijaelewa mantiki ya hii thread, umeleta ili tusifie uzinzi wa slaa au?
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kwani wale nane wote ni wa Salma? Ridhiwani kazaliwa na Salma?
     
Loading...