Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wa siku hizi wakikusalimia umeumia..!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by figganigga, Dec 4, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Sijui hata hii tabia wameiga wapi. utasikia shikamoo kaka...naomba shilling mia. Mwingine utasikia shikamoo kaka naomba uninunulie chips mayai. Mwingine tena shikamoo kaka naomba uninunulie soda baridi. Mwingine utasikia shikamoo kaka naomba namba yako ya simu. Yaani kila sehemu utadhani wamefundishana. Mia
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Shikamoo kaka ... lol ... mbona sijaomba kitu lol
     
  3. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Wakikuamkia ujue lazma watakuchomekea inshu! Utadhani wametumwa! Mi wale wa junction ya morroko ndo wananiudhi mpaka basi, unastukia tu washavamia kioo cha mbele cha gari wanakiosha, ukiwafukuza wanavizia wakati taa zimeruhusu wanamwagia kioo maji ya povu, inakubidi uwashe wipers ndo uone fresh! Noma sana hawa!
     
  4. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hata mimi hilo nimeliona hilo tabia!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    shikamoo kaka, naomba ndulele
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    UMENICHEKESHA SANA, ILA NI KWELI HIYO TABIA IKO SANA NA HAWA WATOTO (wengi wao ni hawa wanaoachiwa wazunguke/wacheze mtaani anzia asubuh hadi usiku) HAWANA AIBU WALA ADABU,ila hao wanaoomba namba za simu!!
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaaa
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivyo ni mbaya sana na inawezakusababisha ajali kwani viongozi husika hawalioni hili? Si watumie migambo wawaondoe au hao migambo wanapelekwa sehem zenye rushwa tu kama kufukuza machinga k.koo?
     
  9. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Si heri wasalimie ndio waendelee,wengi wanaenda straight to the point,kha mi mpaka naenda chuo baba yangu ananiambia punguza hzo shikamoo lakini wa leo unawakumbusha kusalimia,
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama hawana mpango wa kukuomba chochote wala shkamoo huipati
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hahahaaaa...!! hata pale magomeni. ni balaa...!! Mia
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hivi mkuu ndulele si yale matunda yanayo ota polini yapo kama nyanya chungu. ukilamba chunguuu wanasema eti ni sumu. kuna vingine vidogo vidogo vya nviringo na nyingine kubwa kubwa. zikikomaa zinakua njano. ndo hizo mkuu au. Kama unataka ndulele chukua. hahahaaaa....!!! Mia
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hehe..!! wewe hujawahi kuombwa au kuomba namba ya simu? Mimi naombwa sana. mia
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hahahaaaaa...!!. Mia
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    marahaba mtoto mzuri, chukua humu ndani ya suruali.
     
  16. R CHUGGA

    R CHUGGA Senior Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shikamoooo kaka,naombaaaaaaaaa...............
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Khah! Huna ndulele hata moja una kasigara tu

     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    papasa vizuri mtoto wa kike, hako kasigara kana ndulele mbili hapo kwa chini!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Malezi mabovu.
    Alafu kama wanaona wakubwa zao kutwa wakiomba omba vocha nachips unadhani wao ndio wataacha? Hili swala la kuomba omba ni janga la kitaifa, si wakubwa wala si wadogo, wote ni wale wale.
     
  20. b

    butogwa Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wamerithi kwa wazazi wao' wale wanigaie book jero na dear nitumie voucher nimeishiwa salio!!
     
Loading...