Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wa siku hizi tofauti na wazamani, unajua kwa nini.............

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Terrire, Aug 12, 2011.

  1. Terrire

    Terrire Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanangu siku moja aliniuliza "Hivi JK ni Rais wa Daslam au Waziri wa mambo ya nje?" Sasa sijui aliipata wapi hiyo coz hata sisi watu wazima hatumwelewi huyu Mkuu wetu.
     
  2. The only

    The only JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    hahaha asee labda kanamuona mkuu daily kwa luniga na wazungu
     
  3. M

    Madaraka Amani Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmmmh Sema wewe kiazi tukisema sisi mihogo watasema tuna mizizi. Hata wewe tafakari safari za mikoani kiduchu lakini kula bata kwa wadosi safari za kumwagaaaaaaa.................... eh ndio tunawatengenezea pepo watanzania hivyo au tunajaribu kuhemea watanzania wapate mahanjumati,au sio .......................
     
  4. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Amiri Jeshi Mkuu wa Tanzania na Mwenyekiti wa Chama cha Mapiunduzi - Mheshimiwa Doctor Jakaya Mrisho Kikwete
     
  5. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Umesahau, kalikuuliza pia je, huwa kila siku yuko kwenye mashindano ya kujichekesha.?
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwani mwanao ana umri gani? Na anasoma drs la ngapi?
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    JK afungua booonge la studio ya kurekodia muziki.
     
  8. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwanao ni wa kike au wa kiume? Samahani sina nia mbaya!
     
  9. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    ungemwambi anamuenzi vasco dagama kwani ndo role model wa jk
     
  10. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Mpeleke mwanao shule..... Ataharibika huyo! :-|
     
Loading...