Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wa Mzee R. Mengi na PR ya kawaida ktk Jamii!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ndyoko, Feb 19, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Nimependa mtindo wa maisha ya watoto wa huyu Mzee.
    Hawana tabia ya kuji show off mbele ya jamii pamoja
    na ukweli kwamba dingi ana chenji ya kutosha ya kuwafanya
    waweze kuwapelekesha puta watu wengine kama wanavyofanya kina
    Miraji na Ridhiwani-kumbuka UVCCM na kampeni za Uchaguzi mkuu 2010,,
    mtoto wa Warioba aliyetishiaga watu kwa bastola, mtoto
    wa kigogo aliyeua mtu kwa mwendo kasi mtaani nk.

    Regina, Late Rodney na wengine bravo kwa sana.

    Note: Nimeongelea PR ya wahusika mbele ya jamii na sio maisha binafsi
    maana kuna wengine humu hatua moja mbele!
     
  2. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mtoa uzi ni kweli,hawa jamaa hawako na show offs,ama ostentatious kivile kama usemavyo..

    Nadhani ni malezi mazuri ndiyo yanayofanikisha hilo...
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Kina Riz na miraji wamekuta hela ukubwani enzi za mwalimu viongozi wa serikali walikua hawana hela kivile,sasa hao ni ulimbukeni tu wa kina riz1,hv miraji ashaacha bangeee?
     
  4. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Si rahisi kuacha...

    Ila...ana tabia ya udokozi.. Aliwahi kuchukua nyumbani kwao zaidi ya 300M (source:humuhumu JF) na kuchukua rafiki yake mmoja au wawili..wakaenda kula bata abroad,sikumbuki wapi,ila si Europe,wala States..
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Yap jamaa ni mwizi kweli pia alishawahi kuiba gari kwao dingi yake jk alimfukuza akaenda kukaa block 41 na kina kalapina,baada ya dingi kushika ikulu akakorofishana na kina pina akarudi kwao dingi akampeleka S.afrika kula kitabu! Duuu nilijua kashaacha bangi kumbe anaendeleza libeneke.
     
  6. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Watoto wa Mengi ni old money, meaning wao wamekulia hiyo hali na wanaona kawaida.
    Wale new money ndio huwa wanapenda kushow off sana. Wanafikiri thamani ya utu inaendana na kiasi cha pesa. Ndio maana wanafanya mambo ya kufuru mengi na kuonyesha public kuwa wao wana pesa sana.
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    watoto wa Mengi nimesoma nao primary school,ilikuwa sio rahisi kujua kama wanatoka familia ya watu tajiri,kwanza kwa waalimu wetu hawakupta shida kabisa na hao jamaa kuonyesha upendeleo na vitu kama hivyo,yule mzee ni mkali kinoma akiwa home,achana naye!
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Akina Motie (R.I.P) na wenzake wanazaliwa tu walikuta njia ya kwenda kwao
    imeshajengwa kwa tiles, na majumba ya kifahari yamewazungukwa,
    sasa watambe na nini kipya. Tatizo ni hawa ambao wamepata ukubwani.
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Pasco ange comment hivi...

    afu hapo hapo lazima angechomkea na maneno haya ili kuwa spin vizuri..
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahahahahahahah ubarikiwe aisee...nimecheka bila kutarajia!
     
  11. B

    Bobby JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Yo yo unaonekana unamfahamu sana Pasco, nashauri umwandikie kitabu kabisa.
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Huyo ndio Pasco wa JF bana....yeye anajua kila kitu..alafu huwa anasahau alichokiandika......
     
  13. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona hujamzungumzia mwanaasha naskia

    wakati anasoma kifungilo kabla hajatimuliwa

    mama yake alimpelekea vitu ikiwemo mablanketi

    mkuu wa shule akamkatalia akamwambia kama vipi

    apeleke kwa wanafunzi wote basi Salma akarudi na mamizigo

    yake huku nyuma mwanaasha akasusa kimtindo

    na kiburi kwa sana mwisho wa siku akashindwa kupata

    maksi zilizotakiwa wakamtosa ndo akapelekwa feza

    matokeo ameitia shule aibu isiyo kifani
     
  14. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mil 30,alizitumia arusha,nairobi na mombasa.anyway watoto wa wanasiasa,wafanyabiashara wanaharibiwa na haiba za wazazi.ni busara tu za mzee mengi
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...