Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wa Mjini wameniingiza mjini!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Mar 25, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Jana bwana yamenikuta!! wana jf !na ubabu wangu! jana nikashikwa nikashikika nikajikuta nakula chakula nilichokuwa sitarajii kamwe!!Nikashikwa mkono babu babu mala nikaona wameanza kula vitunguu vyangu wameviweka shavu hili wameweka shavu lile nikataka kuzimia na raha! mara ndizi ikatupiwa kule mara kati huku nikaitwa Babu na wewe njoo zamu yako!! kula hii nyama maana tunajua umetoka bara nikauliza hii nyama haijachomwa nakulaje nikaambiwa unaingia katikati ya mafiga unaramba mchuzi Mhn!!! naramba mchuzi niweke ulimi katika nyama mbichi??? nyama yenyewe kama maini! maini simaini ili mradi nikafumba macho Babu wawatu nikaenda kwenye mafiga nakukuta hiyo nyama nzuri imeoshwa swaaaafi!!!!sikusikia harufu ya damu wala shombo kila nilipoweka ulimi nakutana nachumvi ila Tamuuu!!Naona sasa nikijakurudia kwa mwingine itakuwa hivi au??Ila sirudiii!!!ila tembea uone nilisha apa!!Lakini wapi bwana nimewekwa kati nikakuta napiga magoti!!Nawatakia wiki njema!!:-*:high5::rockon::yo::poa
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mnh, mwezi huu wa kwaresma Sabato inaanza saa ngapi vile?
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hivi KK hiyo uliyoandika ni kiswahili au kingazija??

    Nimetoka kapa
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ulizia mbele watakusaidia mimi hapa mgeni !!!
     
  5. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    UMETOKA KAPA NA NIN?? Au WAJIFANYA HUJUI..
    HAYA MAANA YAKE KARAMBA PALE KWA MWANAMKE ANAPOZALIWA MTOTO. Jaribu leo pana radha hapakinaishi
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Balaa linakuja ukute nyama inanuka shombo mana nyingine ht uoshe vp shombo halitoki.....kw wenye et mbn inakua na chumvi?
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    na hii nayo mpk tuition?!!
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Ohooo, ushaihukumu hii mada kuwa ya Jukwaa la kikubwa sasa.
     
  9. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kwani Babu we unatokea wapi? Maana kule kwetu akichinjwa mbuzi zinaliwa mbichi kuanzia tumbo (haya), hadi maini (matuma)...
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ahaaa hiyo ndo Jeifu!!
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dah... we mkare aisee

    Kumbe ile nakshi ni suala la uvinza sio?

    Haya bana ngoja niwahi chemba
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu lugha ina lugha zake ati

    wengine wesema ughani ni ghani katika lugha hasa lugha zinapolughana na si gongana!!

    Ukisia nyama laweza hata kuwa jiwe ati, kiswahi si mchezo, sarifu yaweza kuwa sifuri
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Tafusida mkuu
     
  14. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :A S-coffee:
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Egyps-Women mbona kahawa itakupa presha na unachosoma ukichanganya haya shahuri yako!!
     
  16. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kakaliza looooo nimecheka hatari yaani kila ukija na thread yako nacheka sana haya umefanikiwa kunichekesha sana leo ngoja niende zangu salon, hahahahahahaha lol ubabu wote huo hukuwahi kula nyama?
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mimi nilikataa kulishwa nyama mbichi ahaaaa!!!!Lakini wapi nimejikuta naila kama mtaalamu baadae nikajiuliza imekuwaje sikupata jibu!!Naona sasa nijilie kuna ninitena kimebaki!!
     
  18. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mh! kinyaaa! huyu babu wa loriondo anaweza tiibia magonjwa nyemelezi kama haya? Mh ushamba wangu unanisaidia.
     
  19. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kila kitu na mwanzo wake mwanzo ukifika utajikuta uko huku niliko halafu utaanza kushangaa imekuwaje nimeingia huku????
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kakakaaaaa haya bana we kula nyama tu
     
Loading...