Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wa Mjini Dar

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory, Nov 23, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Najua ni sehemu ya siasa lakini Mods we need something for a change at least for a weekend then mnaweza kuihamisha jumapili ikisha

    Haya watoto wa mjini hebu tuambieni kuna sehemu inachai nzuri kama K-TEA SHOP?

    Najua kuna watu na wake zao wana ugomvi kila kukicha kisa hawanywi chai home
     
    Last edited by a moderator: Nov 28, 2008
  2. bokassa

    bokassa JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2008
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SHERATON HOTEL, njia panda ya machimbo, yombo buza!!!!!
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Talk about Sheraton..pale jioni kule nyuma naona watoto wa mjini huwa wanapata bar'za na ku catch up na ya kutwa nzima
     
  4. M

    Masatu JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mambo Chief Pride opposite pale kwa Mzee Abdul, nin miss kweli chai yao na yule mzee wa kindengereko anatukana kichizi.
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Nimegundua watoto wa mjini tuko wachache sana humu

    halafu kuna watu wanataka kutufundisha mambo....very unfortunate kuwa ES hayupo lakini najua yule baharia atakuwa anapajua tuu pale

    Of course nina uhakika Mwanakijiji hapajui wala hawezi kuelewa whats the big fuss
     
  6. Sober

    Sober JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2008
    Joined: Jun 6, 2008
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kijiwe cha michongo yote mjini, kimechukua nafasi ya the former Salamander.

    You name it EPA, Cheki zilizopigwa, TC feki, Dhahabu feki, Waungwana, watu wa kazi, halafu kachumba kenyewe kadogoo. Kijiwe cha J. Lukaza, Alex Massawe, Papaa msofe, n.k, n.k, n.k....

    HQ ya madili yoote ya mjini. Mpaka Richmond kuna waliokula hela yake pale.
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2008
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Yournameismine, si kweli kuwa sisi ni Dar exit. Wengine ni watu tuliopanda Ma-Ikarus yaani unapanda mabasi mawili na kulipa thumni. Sijui hata kama unaelewa nini maana yake. Nyie mtakuwa ni vijana mliozaliwa wakati wa Mwinyi. Wengine tuliona shamra shamra za Yanga kuifunga Simba mwaka 1974 ingawa mechi ilikuwa Mwanza. Wewe wakati huo sijui hata kama ulishakuwa kwenye YAI. Sanasana ndiyo baba yako alikuwa anabarehe na mama anavunja ungo. Haya maeneo yatakua mapya.
    Hivyo next time heshima kwa wazee. Ehhh, na sisi tulikuwa na fashion zetu. Kigari cha kuuza Ice Cream. Kikitokea pale kwetu Ilala Flats utajua tu na wimbo wao ule ule "wewe wajifanya, usiwe kidomidomi, utakuja adhirika mama, ulimwenguni humu ...... siwezi tena mama, endelea...." Sisi haooo na senti ishirini zetu. Duuu, kweli nimshukuru Mungu, nimekula chumvi ....
    By the way, namtafuta jamaa mmoja alitupiga picha tukiwa watoto. Jamaa alikuwa anavaa koti refu ingawa alikuwa akiishi Dar na joto lile. Jamaa alikuwa mzinga wa mtu na alijulikana kwa jina la MWAMBA. Picha hadi leo ninayo. Kama sikosei alikuwa akiishi hizi flats za Ilala, upande wa pili wa Shule ya Bomani na kama si hapo basi ni nyumba za Ilala KOTA.
     
  8. K

    Kafara JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2008
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mzee sikonge,
    bila kusahau halaiki mazoezi national stadium na maziwa kwa mikate buuure.
    na vikundi vya six batallion, jackson 8 nk.
    nauli ya dmt kuanzia senti ishirini halafu inakadiriwa kwa umbali.
    aah, acha ninyamaze mie.
     
  9. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Mshaanza kuharibu thread

    hii ni thread ya sehemu za maakuli sasa haya mambo yenu ya na Ikarus hayahusiani after all akina ES walishaiongelea sana tuu

    that said

    hii mnajua kama Pilau tamu kuliko yote linauzwa pale oteli ya BUTIAMA pale magomeni?

    basi unachukua ndizi zako kwa jamaa pale mlangoni kisha waingia ndani kuagizia mindi weee


    kama ndio ukitaka WALI MCHUZI basi pale juu kuna sinia zimejaa samaki walokaushwa basi oooooh

    Ukitoka pale huyooooo unaingia kwa bitebo kushevu huku wapiga soga na kama juma mosi basi si haba kwenda kwa babu mtama mchungu kupiga simu za nje maana kule muhimbili noma

    now top that
     
  10. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2008
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    game theory,kabla sijalikwaa pipa kuelekea alaska,pilau bab kubwa lilikuwa tawakal hotel,pale livingstone inapokutana na barabara ya msimbazi.ukiingia tuu hotelini waiter anakucheck kama wewe wa kuja au la,mara unamsikia mletee huyu wali jaa mchuzi tele.basi wewe kama mjini wa kuja unaona yes nimepewa priority napewa wali mwingi,kumbe lile neno jaa,maana yake wakuja huyu mletee wali wa jana
     
  11. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2008
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tulivaa mizula na milosis!
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2008
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Hujanikuna, ila umenikumbusha mbali. Nilivyosoma nikakumbuka na mie nilivyokuwa nikicheka ndugu zangu nikirudi Sikonge. Wanasema nilikuwa naongea Kiswahili cha Kizaramo "...... n'likuwepo nakula pilau ...." Nakumbuka nililazwa Muhimbili na jioni chakula kilikuwa kizuriii. Asubuhi chai ya maziwa na mikate. Mchana ukaja tena wali na chuzi zito. Nikakataa kula kwa kujua mchana watakuja nichukua na nyumbani ntakuta msosi mkali sana. Mhhh, nilikuta ugali kwa maharage :)
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2008
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Kile kishule cha vidudu? Mie nilikataa kusoma hapo miaka hiyo kwani nilijua nikirudi kijijini, kaka zangu watanicheka sana kuwa nilisoma shule ya VIDUDU na mie pia ni kidudu.
    SIdhani kama utakuwa unanifahamu kwani sikuwa mwenyeji sana zaidi ya jamaa wa Block 4 kama akina Rashidi, Mohamed, Deo na kaka zake, Ray, nk. Kwa mbali bwana Nguvu, kijana Paul na miwani yake, dada yake na wadogo zake. Mhh, zile chips za Mangi na soda zake tamu si kawaida. Ila baadaye mama wa kiarabu(mama Halidi-Marehemu) akaweka Kiosk chake chini ya dirisha letu la jikoni.... Block IV hiloooo baba, miaka hiyo wanaliita ghorofa la watu wanaoshindana. Ukiweka AC, wanajibu, ukiweka antena ya TV, wanakujibu, ukanunua gari, wanakujibu. Kiboko yao ni yule Msomali, ila mkewe alikuwa anatumia sijui mi LADYGAY?? Akipita basi unafeel Oxygen imekwisha. Sijui alikuwa anawezaje kupumua na hiyo harufu?
    Nilikuwa pale mwezi wa tatu, nilipotea. Pamebadilika sana. Ikabidi nianze kutafuta nyumba yetu. Mungu bariki nikamuona mama Sembuli (dada ya Marehemu Sembuli wa Yanga)........, heee,kamaliza Chuo kikuu na degree yake ukutani. I was too proud of her. Wamepanda miti na nyuma ya Block IV, nasikia mama Mkapa kanunua lile eneo na ghorofa la Posta na wako busy kuweka jengo hapo. Too sad maana jamaa walikuwa wakicheza mpira hapo jioni (wazee) huku watoto wakichezea huku kwenye shule ya vidudu. Ilikuwa saa nne usiku na sikuonana na watu zaidi ya majirani wa karibu. Sikurudi tena pale. Miaka 10 sasa tangu niwe pale mara ya mwisho na karibu miaka 17 tangu niondoke........... Kumbe yule Mzaramo karibu na Wasabato walimuhamisha na wakajenga kanisa jipya ..... too much change.....
     
  14. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2008
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Duuu, FM, Mizula siyooo. Umenikumbusha marehemu kaka yangu miaka hiyoo. Miaka hiyo mtu anavaa suruali ya wagonjwa wa matende na shati la mdogo wake. Miaka ya 80 ikawa mtu anavaa suruali ya mdogo wake - TINABUU na shati la baba yake, linakatwa huku chini kuweka kijiko..... halafu chini unakula RABA MTONI.
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Ishue ni K-Tea Shop. Kama unaijjua unachangia kitu kuhusu hiyo K-Tea Shop. Kama huijui unajinyamazia.

    K-Tea Shop is not just a tea shop, its more than just a tea shop. Its a a rendevuu ya aina yake na chai yake sio chai ili mradi chai bali ni chai yenye something more than just tea. It has the goodwill of tea legacy ukinywa you really feel it.
    K-Tea Shop ilikuwepo kabla ya uhuru. Nyerere amekunywa chai hapo. Jumbe, Kawawa na Mwinyi wamekunywa chai hapo. Sina hakika na Mkapa bali JK amekunywa hapo kabla hajaukwaa upresedaa.

    Wamiliki wa sasa ni watoto wa mmiliki original. Kachumba kenyewe kadogo na kuna maduka mengine 6 ya chai yamekizunguka tena ya kisasa hayajai ila bado watu wanafoleni na kusubiri ndani ya magari yao wakisubiri nafasi ya kukaa ndani ipatikane. Hayo yote sii bure, lazima liko jambo. Hata wahudumu ni wazee. There is some good rich history behind.
     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2008
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Wee Pasco vipi? Kwanza unaanza na "ishu hapa ni K-Tea shop". Baadaye unaongeza "K-Tea shop is more thab tea shop". Ila sisi tukiweka maelezo zaidi ya hiyo K-TEa shop unatuambia shut-up kwenye rupabliki lwa watu. Usiwe mtumwa wa ishu. Ishu na sheria huwekwa ili zivunjwe. Binadamu si kama Train. Hata Train wakati mwingine huacha njia ila sema linakoishia who knows? Binadamu yuko free kama atoms za OXYGEN. So don't tell us to be like Atoms of Solid elements. Next time ndiyo wewe ujifunze kuandika.
    At the end of the day, hizi si ndiyo story za hapo kijiweni?
     
  17. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0

    Ntakujibu baadae
    maana bado naendelea kucheka

    wot about ile SINAI bara bara ya uhuru iko opposite shule ya msingi ya Uhuru?

    unajua mwenye ile sinai ya kariakoo na ile nyingine kule Temeke Changombe karibu na polisi ile kona ya kuelekea Tandika ni mmoja
    yule ni mzee mmja wa kiarabu na mwenye lile gorofa pale magomeni mapipa

    ushanikumbusha ukakumbuka ile stendi ya mabasi ya kwenda T.A ...nazungumzia Tawfiq yaliyoandikwa ATAKALO MOLA?

    basi jirani pale kuna duka laitwa SOMETHING SPECIAL khabari za pale ni ndefu saaanaaaaa

    ntakutafuta baadein
     
  18. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Talk about Muhimbili

    Hivi ALI MAPILAU bado yuko pale au?
     
  19. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    ilala flat kwa akina CHAGU na KALEONI?

    ebwana unamkumbuka ZAWIYA? nasikia anazidi kuwa mzuri,

    nasikia flats kila mtu kakimbilia READING na jamaa wengine ndio hivyo tena
     
  20. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Basi tumekubali

    hivi unajua SAIDI MOLEL yuko wapi?

    Hivi ni kweli Ray alikamatwa Umangani?

    halafu unakumbuka kile kijiwe cha lile block la kule kama unaelekea kwa WANYALUKOLO? kijiwe kile kilikuwa cha machizi wanaotaka kwenda SAUZI tuuuu
     
Loading...