Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wa mazingira magumu na yatima wamlilia ms.mtema.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Jan 17, 2012.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mama yake mzazi akiojiwa na gazeti la mwananchi mama yake mzazi bi.catherine amesema Regia alikuwa na watoto wawili anaishi waliokuwa wanaishi ktk mazingira magumu kabla ya kuwafungulia milango na kuwapa pakula na pakulala. Pia alikuwa anasapoti vituo mbali mbali hapa nchini. pia alikuwa akiipatia laki moja kila mwezi familia iliyokuwa ikiishi huko Bukoba.

    vitabu vitakatifu vinasema matendo yako unayoyafanya hapa duniani yatakutangulia kesho mbele ya haki naamini Mungu
    atamlipa kwa kuwajali watu ambao jamii ilikuwa haiwajali. Ametuachia challenge mimi na wewe chaguo ni letu kufumba macho na kwenda kulala au kufumbua macho na kuwasaidia wasiojiweza.

    Mungu aiweke roho yake peponi.Amen
     
  2. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kweli, wana kila sababu ya kumlilia. BWANA AMETOA,BWANA AMETWAA. Jina la BWANA LIHIMIDIWE
     
  3. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli wema hawana maisha!
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Chema hakidumu siku zote
     
Loading...