Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wa Mahaouse Girls: Mama bizi, Baba bizi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Petu Hapa, Jan 18, 2012.

  1. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni dhahiri wazazi wengi ambao ni wafanyakazi waishio mijini watoto wetu wanakuzwa na madada wa kazi ama chekechea. Hali hii ni tete sana, hasa katika makuzi na maadili - pia ni kumnyima mtoto kujifunza kutoka kwa wazazi wake!

    Tunaenda kazini asubuhi tunarudi jioni! Haki tumechoka! Tunalea saa ngapi? Ulezi wetu upo katika maudhii gani? Madhara ya
    ni nini? Je tunawapenda hao wasadizi wetu ili kujisikia huru kupeleka mapenzi hayo kwa watoto wetu?

    Kizazi cha watoto wa mahouse girl!

    Tujadili
     
  2. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hali ya maisha ilivyo wakati mwingine inabidi mahousegirl wakae na watoto na wazazi kwenda kutafuta riziki,,ila tuwe na ratiba maalum ya kutumia siku za weekend na watoto wetu.
     
  3. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Na inabidi kuwapenda hao ma yaya ili wa reproduce hiyo love kwa wanetu (though not guaranteed) otherwise ukiwa mkali sana na maonevu yasiyo na maana eti kwa sababu unamlipa then expect revenge itaenda kwa mwanao

    Muumba atuepushe na madhila haya
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Jirani zangu Wachagga.........mtoto wao anaongea lafudhi ya Kigogo
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tuwapeleke boding
     
  6. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anzisha day care centre ambayo baadae inaweza kuwa shule ya chekechea.
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni kweli aisee, tunatakiwa nyakati za weekend na off za makazini, plus likizo tuwe tunazitumia vzr pamoja na watoto wetu vinginevyo, watoto wetu watabeba tabia za mahouse gels. Tujitahidi hata kama tupo bizee!
     
  8. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sawa house girl anafanya lakini ndio substitute ya mama? sasa baba substitute yuko wapi?
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,990
    Trophy Points: 280
    Mcharazo wa bi mdogo unahitajika.
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mkata nyasi
     
  11. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo tunakuwa wazazi wa weekend tu! kwa mwezi ni siku 8 kwa mwaka ni siku 96 kweli?
     
  12. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaya hawezi kuwa mzazi jamani! basi tuwape na haki za kutambulika kwamba wao ndio wazazi wa msingi! maana mtoto anamsikiliza dada kuliko hata wazazi wake! ama wazazi wanageuka kuwa viraja mtoto anapoleta usumbufu!
     
  13. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni hatari, halafu wazazi kwa moyo mweupe tunasema, yaani huyu mtoto anavyompenda dada yake we acha tu! Mimi nikijaribu kumlisha anasumbua hatari! kwahiyo, hilo la lafudhi zawadi nzuri ya mtoto kwa dada! Mtu ukimtunza si lazima akurande bwana! Ndio wale wanasema! yaani huyu mtoto hafanani tabia kabisa na wazazi wake
     
  14. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli! yote sawa tu!
     
  15. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mcharazo upi tena! umenipoteza!
     
  16. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kongosho hapo unakuwa umeruka maji umekanyaga moto,ni afadhali akawa nyumbani mtoto ili uweze kumuangalia hata kwa huo muda kidogo unaopata weekend kuliko aende boarding
     
  17. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ki ukweli kabisa katika wiki moja! unaweza kutumia masaa mangapi na mwanao? Na huwa mnafanya nini? Weekend je?
     
Loading...