Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wa mafisi wanawashabikia baba zao kwa ubadhirifu wanaoufanya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gbollin, Nov 3, 2010.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    KATIKA KUONYESHA KWAMBA HATA WAO HAWAWEZI KUBADILIKA WATOTO WA MAFISADI BADO WAMEENDELEA KUWA NA WAO MAFISADI AU WAMEENDELEA KUSHANGILIA BABAZAO JINSI WANAVYOHUJUMU UCHUMU WETU. MFANO, MIRAJI KIKWETE,RIDHIWANI KIKWETE,JANUARY MAKAMBA NA NAKAAYA SUMARI. UPUUUUUUUUUUUUZZII MTUPU.



    Ningekuwa na gun ningewa-shoot:)))))))))))))))
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hujui twaelekea kuwa nchi ya kifalme mambo ya baba na mwana
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    Nakaaya nae ni mtoto wa kigogo?.....:nono:
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa.
    Jana nilikuwa na argument kubwa na mtoto wa mafisadi na nilikuwa muwazi na nilisimama kwenye ukweli kwamba kama si wizi wa baba yake asingekuwa kama alivyo. Nilimtahadhalisha kuwa iko siku baba yake atakuwa nje ya system kwa nguvu ya wananchi. Nilimuonyesha mifano halisi.
     
  5. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawa wezi watoto wanajidanganya. Wangekuwa na akili sawa sawa wangesoma yaliyotokea baada ya jambazi Mobutu au Bokassa kupigwa teke. Huu ni ufalme wa mchwa ambao tunapaswa kuuangamiza kwa nguvu zote.
     
  6. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawa wezi watoto wanajidanganya. Wangekuwa na akili sawa sawa wangesoma yaliyotokea baada ya jambazi Mobutu au Bokassa kupigwa teke. Huu ni ufalme wa mchwa ambao tunapaswa kuuangamiza kwa nguvu zote. Kuna siku tutawaapiga teke tu.:llama::llama::llama::llama:
     
  7. j

    jensen Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yes
     
  8. m

    mwalimumpole Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sure
     
  9. Elinasi

    Elinasi Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    nasikia wana majumba kadhaa ya maghorofa mijini huko!Taratibu tutafika tu
     
  10. l

    luckman JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    that right! acha wajiandalie mazishi yao!
    hivi haka kajamaa eti ridh1 hivi ni nani hapa nchini!
    mbona akina dk mwinyi wana tittle kubwa na shule nzuri lakini hana mbwembwe!
    namhurumia sana!!!!!!!!!!!!!
    anyway nguvu ya umma ipo karibu sana kudhihirika!
    tujifunge mkanda finaly we eill get there!
     
  11. l

    luckman JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Msimamizi wa uchaguzi Shinyanga Mjini atoweka katika mazingira tatanishi
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    A son of a cobra is a cobra......................na mtoto umleavyo ndivyo akuavyo................................
     
Loading...