Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wa kitanzania walemavu wafanywa kitega uchumi kenya nini kauli jk?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Japhari Shabani (RIP), Sep 24, 2010.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hiyo ndiyo tofauti kati ya Tanzania na Kenya. Pesa kwanza Utu baadae. Namuomba yule rafiki yetu MkenyaMzalendo wa humu JF atueleze kidogo hii kama na hili ni smartness ya wakenya au ni dalili ya jamii iliyooza.
     
Loading...