Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wa kibongo musijaribu hii jamani...........

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Aug 1, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Hii kali Mtoto wa mkuu Boflo anamchezea Simba sharubu ... kasheshe kweli...............Iga ufe..............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Imbombo ngafu!
     
  3. m

    markj JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    uwajui watoto wa kibongo wewe! kama wanaiga wakubwazao wa chuo kuandamana na kupambana na ffu ndo itakuwa hii! chezea bongo toto wewe
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Nini maana ya hii neno ( Imbombo ngafu) ? Mkuu King Kong III

    Wataiga vyote sio kucheza na nyoka mkubwa namna hiyo mkuu markj
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. m

    markj JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    we huwajui hawa watoto! hatari sana! wanalichukua bomu la machozi wanaweka ndani ya bag afu wanaenda nalo shuleni kuringishiana! nyoka huyo keshachakachuliwa lakini bomu la machozi alichakachuliwi mkuu
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    basi ni hatari sana watoto wa kibongo............. markj
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. m

    markj JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    achana nao kabisa hawa watoto! james bond,nikita zinawapeleka mahala hatari sana! we ujawahi kupanda nao mabasi ukawasikia story zao, ni za hatari hatari tupu.
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    MziziMkavu una wa underestimate watoto wa kibongo siyo? waulize waliokuwa wanaandamana walipata wapi ujasiri huo tena pasi kuambiwa walibeba mabango na kupita barabaran na wengine wakapakizwa karandinga kwenda lokapu tena walikuwa very happy sasa sijui uthubutu ni wapi wanaupata.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Poleni sana nyinyi Walimu mliogoma Serikali imeshindwa kuwalipa Ma Daktari itakuwa nyinyi Waalimu? Je wewe pia umegoma kusomesha? au wewe haumo kwenye mgomo? gfsonwin
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Maalim Mzizi, hii ni hatari na kutafutiana lawama, Wazazi wakirudi watakuta Mtoto kapotea, na lijidubwana limelala
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    khaaa! kwani hao madaktari wana nini hasa ukulinganisha na waalim? mbona kauli yako imekaa kidharau sana? sisi tumegona na hapa hatutaki utani hadi kileleweke
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Na wewe pia leo hujakwenda shule? kazi kweli ipo huko nyumbani gfsonwin Waziri wa Elimu Mh Mr Shukuru kawambwa atawafukuzeni wote.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,368
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Ndio Demokrasia hiyo kila mahali lazima kuwepo na Migomo hata ulaya migomo ipo ndio haki itakapo tendeka pasipo na migomo hakuna haki hio ndio Demokrasia ya kweli wanaopinga migomo hawataki hakiza watu wapewe Mkuu Mbuzi Mzee [​IMG]
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Ungasulwa una maana gani mkuu mikela
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ni sawa tu manake kama vyeti ninavyo mimi what shld i cae kwanza experience inaonyesha kufanya kazi moja muda mrefu tena sehem moja hupati exposure so to me ni afadhali ili niumize kichwa kusaka kazi nyingine pengine.
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kitaeleweka tu,vinginevyo darasani itakuwa hivi:
    a) 1 + 3 = 13
    b) 73 - 3 = 7
    c) 3 x 3 = 333
    d) 7 x 2 = 77
    Na kwenye physics usiseme,kila formula itakuwa reciprocal.
    That's will be our plan B for us science teachers.
    SIPATI PICHA KWA NDUGU ZANGU WA HISTORY,'BINADAMU WA KWANZA ALIKUWA MBWA'...TWENDE KAZ...!
     
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
  19. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mwanafunzi akipakizwa katika gari la Polisi baada kwenye kuvunjwa maandamano ya kuelekea kwa Mkuu wa Wilaya Kindononi kwa Wanafunzi kutoka shule za Msingi za Mtongani,Kunduchi,Mtakuja na Wazo kushinikiza walimu warudi kazini baada ya kusambaratishwa na Polisi katika eneo la Kunduchi jijini Dar es Salaam.Picha na Fidelis Felix
     
  20. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Wanafunzi wa Shule ya Msingi ya Kawawa wakitembea kwa miguu wakati wakirudi kutoka ofisi za Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Ilala Boma jijini Dar es Salaam jana baada ya kuandamana kudai haki yao ya kupata elimu kufuatia mgomo wa walimu ulioanza kote nchini juzi.
     
Loading...