Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wa karne ya 21

Discussion in 'Jamii Photos' started by msomi_wa_zamani, Mar 6, 2011.

  1. msomi_wa_zamani

    msomi_wa_zamani Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa ni watoto wa Mkulima na mfugaji ndani ya karne 21
    Picture 229.jpg



    Picture 232.jpg



    Picture 134.jpg
     

    Attached Files:

  2. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    chini ya uongozi tukufu wa CCM.na kauli mbiu ya maisha bora kwa kila mdanganyika
     
  3. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya ndio maisha bora tuliyoahidiwa na Serikali yetu tukufu!
     
  4. msomi_wa_zamani

    msomi_wa_zamani Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli haya ni maisha bora kwa kila mtanzania,
    Ila hii ni hali ya vijijini kwetu
     
Loading...