Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wa kabila hili ni noma (Season II)

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by komedi, Apr 3, 2011.

  1. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimemtembelea rafiki yangu mmoja nyumbani kwake maana alinialika kwenye sherehe ya mtoto wake wa kiume kutimiza umri wa miezi sita. Nikashangaa kukuta Lori aina ya fuso linateremsha shehena kubwa ya nepi za watoto. Kabla hata sijamuuliza kulikoni rafiki yangu yule akaniwahi.

    ''Ah! huyu mtoto hasumbui kingine chochote...si kuumwa umwa wala kukataa watu....lakini anatu-cost nepi ndugu yangu''

    Ikabidi niulize ''kwa nini?''

    Jamaa akanivuta pembeni na kuninong'oneza.....imebidi tuajiri Houseboy amlee, yaani mtoto akibebwa na demu tu anachana nepi''
     
  2. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi naogopa kung'olewa meno...nishapigwa sana yamebaki meno ya receiption tu naomba tafadhali msiniulize ni kabila gani.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaaah!!! Kabila gani hilo komedi?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Basi ni kabila lenu!
     
  5. M

    MaMkwe JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umeamua kuchekesha, basi malizia
     
  6. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katavi humu jamvini mmenivunja mbavu zote kwa kicheko...hapa natumia za spea....sasa mnataka mnivunje na meno yooote, ah! mi naogopa aisee!
     
  7. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MaMkwe umeshinda....maana hata location yako tu mtu anaweza akacheka mpaka akazirai....mi naomba nikutajie jina la mtoto....anaitwa Muta...
     
  8. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilisahau kusema...tumia Parental Guide please...this is not for under 18.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe heeeh!! Nimejua ni akina nani!
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahah kama nalijua hilo kabila la huyo mtoto
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    kwetu ukizaliwa wa kiume ni lazima uangaliwe strength ya magnitude yako ie. 6.0,6.5,7.5,8.0 ...ktk richie scale
     
  12. k

    kaleju Member

    #12
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima huyo mtoto mama yake wakati ana mimba yake alikunywa sana supu ya pweza
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahahaha! haya bwana nimekubali
     
  14. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwi kwi kwi, kwa kwa kwa!
    Angekuwa mtoto wangu ninamtafutia "House boy" ili kupunguza gharama za nepi.
     
  15. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ndo maana kwetu umekuni tunakataza wajawazito kulakula na kunywa vitu hatari kama supu ya pweza na kuwa karibu na mganga wa hero subai hawakawii kuwanywesh mko...
     
Loading...