Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto siku hizi...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Titus, Mar 31, 2009.

  1. Titus

    Titus Member

    #1
    Mar 31, 2009
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uvivu kama huu ni noma...!

    Mtoto: Baba naomba glasi moja ya maji ya kunywa

    Baba: Si uchukuwe mwenyewe kichaa nini?

    Mtoto: Jamani baba si nimekuomba tu lakini....

    Baba: Ukisema ten anitakuja kkuzaba kibao

    Mtoto: Basi ukija kunizaba kibao uje na maji ya kunywa pia!

    Have a good day ya'll
    Cheers!!!!!!!
     
  2. C

    Chukunchu Member

    #2
    Mar 31, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mtoto amelogwa lazima!!!!!!!!!!
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...hapana, huyo mzazi tu hana busara. Sawa na yule mzazi anayemwita mwanae 'Mbwa wee!' ...na mtoto akimjibu 'kama mimi mbwa, nawe mbwa jike!'
     
  4. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JOB TRUE TRUE............................hapa hamna mtoto...............na kama yupo ni wale wa Osterbay na Masaki..............huku Tandika sijawaona wa dizaini hii
     
  5. Pilato2006

    Pilato2006 Senior Member

    #5
    Apr 1, 2009
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wattoto balaa kweli
     
  6. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2009
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    mtoto karithi toka kwa baba yake. Why call him Kichaa? After all kuna shida gani kutumwa na mtoto wako? is a pleasure kumtumikia mdogo!!! Waafrika sijui mpaka lini tutabadilika. Mtoto akiishaanza kujitegemea basi kibao kinagauzwa atumwe yeye 24/7 na si yeye kupewa even a favour ya glass ya maji. Mie wanaangu hunituma. Any time. Hakuna bondaries as afar a s anaona anahitaji msaada wangu. Sio wanaangu tu anybody. kwani kutumwa dhambi?
     
  7. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Mimi nadhani huyu mtoto kamwona babake amekasirika hana raha pengine mama ndio ameenda kwao. Sasa mtoto amejaribu kumuondoshea babake yale mawazo na attention yake iwe kwa huyo mwanawe. Mtoto hajakosa adabu bali ni kweli atakuwa ni miongoni mwa wale wa Masaki na Oysterbay, anajuwa ama anajaribu kumhandle babaye akiwa na hasira za mamake.

    Waonaje hapo???
     
Loading...