Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto nao.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Che Kalizozele, Jun 25, 2009.

  1. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa ni siku ya mtoto wa afrika,Juma alikuwa akisikiliza kipindi cha watoto katika redio,na mtangazaji alikuwa akimuhoji David kuhusiana na siku hiyo.

    Mtangazaji: David,ungependa serikali iwafanyie nini nyie watoto hasa ukichukulia leo ni siku yenu?

    David:Mie naomba serikali itupe sisi watoto kipaumbele.

    Juma aliyekuwa akisikiliza:Watu wengine bwana,badala ya kuomba gari,eti tupewe kipaumbele! Kwanza kipa uwa akai mbele.Huku akionesha kukasirika.
     
Loading...